Amo1
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 1,746
- 2,871
Kweli unawezq kuta IT labda likizo huko fukwe za Zanzibar au hata Ibiza huko anakula upepo wa bahari.Itakuwa IT kachukua likizo 😀😀
Kweli unawezq kuta IT labda likizo huko fukwe za Zanzibar au hata Ibiza huko anakula upepo wa bahari.Itakuwa IT kachukua likizo 😀😀
Ndiyo kwa upande wa status ya interviewKuna waliofika oral ila app iko blank adi saiv baada ya update???
Ndio mkuuKuna waliofika oral ila app iko blank adi saiv baada ya update???
Wa mix na wizarani pia halmashauri kwa mbaliiii...utumishi leo tunataka la Taasisi mbalimbali...
Naam tena zile Nzitonzito.utumishi leo tunataka la Taasisi mbalimbali...
Hakuna haja ya teaching aid.Wakuu hivi kwa wale walimu waliofanikiwa kufika oral interview
Kwa upande wa teaching aid ,, si unaweza kuianda nyumbani tu ukaitumia wakati wa presentation ??
Au hairuhusiwi kufanya hivi ??
Maswali yanayoulizwa mara kwa mara kwa kada ya ualimu ni:Naomba kuuliza.
Kuna ndugu yangu ameitwa kwenye oral interview Kada ya Ualimi(economics), Kwa ambae ana idea ya maswali au maeneo ambayo huwa wanauliza maswali yao naomba anijuze tafadhali.
Kuna watu walifanya presentation kwa kufundisha orally😆. Yaani hakuna kuandika bali nikuelekeza tu face to face.Asante sana mkuu.... Nahisi presentation Ina marks kubwa sana...chagua topic nzuri ujitahidi kuwasilisha kwa student oriented method (kuhusisha wale panelist) huyu aliepata anasema maswali mengine yalimsumbua ila presentation aliigiza anafundisha hadi panelist wakabaki wakacheka.... Mungu akakusimamie
Na ukifanya utafiti utagundua kuwa Waliopata kazi Udsm walisoma hapo hapo Udsm, huwa hawaajiri ambao hawajasoma UdsmTaasisi zote zingekuwa kama UDSM ingekuwa poa sana. Oral tarehe 13- 19 July, mkeka wa ajira tarehe 24 July.
Oh huku wengi waliandika na karatasi zilikuwa zinakusanywa baada tu ya kuingia ndani unawapa panelist..Kuna watu walifanya presentation kwa kufundisha orally😆. Yaani hakuna kuandika bali nikuelekeza tu face to face.
Hongera mkuu Mungu ametenda, status ilikuwaje kwakoDah namshukuru sana Mungu na mimi leo nimelamba asali wizara x .. dah kweli leo na mimi Mungu ameniona jaman
Msikate tamaa Mungu yuko na atatenda.
🤣 🤣 oya mbona mnazidi kuisha.hongera sana kaka..Dah namshukuru sana Mungu na mimi leo nimelamba asali wizara x .. dah kweli leo na mimi Mungu ameniona jaman
Msikate tamaa Mungu yuko na atatenda.
tuko wengi ndugu yangu.one day yes..Mambo ni magumu bado jina langu halipo napata stress tu
Thanks, kwenye web selected for oral , kwenye app ipo blank tu hamn chochoteHongera mkuu Mungu ametenda, status ilikuwaje kwako