HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kungekuwa na website inaonesha kila kada kwenye database kuna vijana wangapi na ingekuwa open ku view kadri vijana wanavyopata kazi inapungua ingekuwa safi sana, lakini pia watu waweze kuona wapo kwenye hiyo database au lah ili next interview ajipange vizuri
 
Kungekuwa na website inaonesha kila kada kwenye database kuna vijana wangapi na ingekuwa open ku view kadri vijana wanavyopata kazi inapungua ingekuwa safi sana, lakini pia watu waweze kuona wapo kwenye hiyo database au lah ili next interview ajipange vizuri
Mkuu mi nashauri ujiongeze tu
 
Kungekuwa na website inaonesha kila kada kwenye database kuna vijana wangapi na ingekuwa open ku view kadri vijana wanavyopata kazi inapungua ingekuwa safi sana, lakini pia watu waweze kuona wapo kwenye hiyo database au lah ili next interview ajipange vizuri
Hiyo ya mtu kuona majina yasiyomuhusu sio sahihi. Labda kila applicant awe na access ya kutambua current status yake ndio ingekuwa mwake.
 
Kungekuwa na website inaonesha kila kada kwenye database kuna vijana wangapi na ingekuwa open ku view kadri vijana wanavyopata kazi inapungua ingekuwa safi sana, lakini pia watu waweze kuona wapo kwenye hiyo database au lah ili next interview ajipange vizuri
Yaan km majina yashatoka na jina lako halipo kwenye PDF hapo ni Mungu tu ndio aliebakia afanye jambo uonekane bila hivyo tuliza wenge endelea na Maisha meengine database unaweza uwepo au usiwepo database yenyewe haipo open unaambiwa tu kuna database ila hujioni km upo au haupo na pia hupewi hata notification kwamba hujapita ila kwa sasa bado upo kwenye database, ndio kuna mdau humu kasema database ni huruma yao wao wakikuhurumia na Mungu akakuona ndio unakuta umewekwa hio ndio database
 
Naomba nikujibu naimani sijachelewa....ninamdogo wangu amepata hizi kazi .... Kwenye oral hamna kuingia na hizi aid lakini wao waliambiwa wafundushe swali la 2 baada ya tell us about your self .


Kabla hawajaingia kwenye hiyo oral walipewa makaratasi waandike topic yoyote watakayoiwasilisha kwenye ream paper...

Unafundisha kwa kuimagine upo darasani na wale panelist unawachukulia kama wanafunzi.

Jitahd kufanya hivo pia jtahidi body language, jtahidi luwainvolve wale panelist wawe kama wanafunzi wako ...mfano unaanza can you tell us what we learned last time? Enhe Asha oh nice Victor that's great so unaendelea...

Naimani nimefanya kitu...try to be funny, engaging and taja majina mengi tofauti kuonesha unawajua wanafunzi tofauti wengi usirudie majina hayohayo...
🤝🤝🤝🤝🤝 Asante sana ndugu yangu

Comment yako haijanisaidia mimi tu naamini imewasaidia mamia ya walimu wanzangu ambao wapo humu na amabao wanaenda kupapamba na oral siku ya tarehe 12

Vitu kama hivi ndiyo yunaitaji humu ..
 
Back
Top Bottom