Amo1
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 1,748
- 2,872
kama mimi nimepata basi watu wote mtalamba asali kaka , amini tu.🤣 🤣 oya mbona mnazidi kuisha.hongera sana kaka..
kama mimi nimepata basi watu wote mtalamba asali kaka , amini tu.🤣 🤣 oya mbona mnazidi kuisha.hongera sana kaka..
amna noma kaka.kila la heri katika utumishi mpyakama mimi nimepata basi watu wote mtalamba asali kaka , amini tu.
Hongera Sana Mkuu karibu kuutumikia umma👏👏Dah namshukuru sana Mungu na mimi leo nimelamba asali wizara x .. dah kweli leo na mimi Mungu ameniona jaman
Msikate tamaa Mungu yuko na atatenda.
Hongera sana mkuu...Mungu akusimamie kwenye majukumu yako mapya....hii baraka ukawe mwanzo wa mafanikio zako nyingine nyingi.Dah namshukuru sana Mungu na mimi leo nimelamba asali wizara x .. dah kweli leo na mimi Mungu ameniona jaman
Msikate tamaa Mungu yuko na atatenda.
Jamani kwani kuna mtu aliyefanya Oral status yake kwenye app haiko blank?? Maana naona kila mtu iko blank au tutapata woteeThanks, kwenye web selected for oral , kwenye app ipo blank tu hamn chochote
Hii comparison ina mantiki ipi ?Jamani naona app ya psrs imerudii hewani kwangu mambo yamebadilika saivi kazi zote naziona na nilifanya marekebisho kwenye web asilimia zikapanda lakini kwenye app ilikua haionyeshi kitu lakini saivi kwenye app zimepanda pia.
Deal na Web, achana na habari za app ikiwezekana futa kabisa kwenye simu yako.Jamani kwani kuna mtu aliyefanya Oral status yake kwenye app haiko blank?? Maana naona kila mtu iko blank au tutapata wotee
Mkuu hongera sana, ukawe mtumishi super, Shuhuda kama hizi zinatutia moyo jobless [emoji123]Dah namshukuru sana Mungu na mimi leo nimelamba asali wizara x .. dah kweli leo na mimi Mungu ameniona jaman
Msikate tamaa Mungu yuko na atatenda.
Wa mix na wizarani pia halmashauri kwa mbaliiii...
Charity begins at home.Na ukifanya utafiti utagundua kuwa Waliopata kazi Udsm walisoma hapo hapo Udsm, huwa hawaajiri ambao hawajasoma Udsm
Hongera sana.Dah namshukuru sana Mungu na mimi leo nimelamba asali wizara x .. dah kweli leo na mimi Mungu ameniona jaman
Msikate tamaa Mungu yuko na atatenda.
Hongera sana.Hongera Sana Mkuu karibu kuutumikia umma👏👏
Jamani kwani kuna mtu aliyefanya Oral status yake kwenye app haiko blank?? Maana naona kila mtu iko blank au tutapata wotee
kweli aiseeDeal na Web, achana na habari za app ikiwezekana futa kabisa kwenye simu yako.
Thanks kaka.Hongera Sana Mkuu karibu kuutumikia umma👏👏
Thanks sana broMkuu hongera sana, ukawe mtumishi super, Shuhuda kama hizi zinatutia moyo jobless [emoji123]
Sent from my SM-G9280 using JamiiForums mobile app
Ahsante sana mkuuHongera sana.
Tunawakaribisha katika Utumishi wa Umma, tunatarajia mtafanya kazi kwa weledi, huku mkitanguliza uzalendo. Watanzania wana matarajio makubwa katika utumishi wenu.
akifuta app, akiramba asali barua inayotumwa kwenye sehemu ya placement ataidownload sehemu gani mkuu ?Deal na Web, achana na habari za app ikiwezekana futa kabisa kwenye simu yako.
ndugu yangu tunashida gani sisi mbona sielewi hahahaKandambili1 pdf tatu zote hamna electrical si mkosi huu ..🤣 🤣