Unju27
Member
- Aug 18, 2024
- 62
- 82
hahahaa ni utumwa kwakweli...Mwendowameumaliza🤣🤣🤣 ila ujobless kaz
hahahaa ni utumwa kwakweli...Mwendowameumaliza🤣🤣🤣 ila ujobless kaz
Endelea kupaka maji hilo bichwa lakoHivi ndo kusema Written interview zimesimama maana hatuoni mablinkblink watu tuna received tunataka tusonge mbele tuanze kutoa ushuhuda humu .
Wapo wanaandaa pdf la pamojaWakuu kwa ukimya huu wa pdf kwa takriban siku saba, nahisi ni ishara nzuri kwa wale tuliofanya interview mwezi wa tano mwishoni mpk mwezi wa sita, nahisi ndio wanaandaa placement.. wakianza wanaanza na wa miezi hyo.
Tuwe watulivu tu. Tusubiri.
Wakuu kwa ukimya huu wa pdf kwa takriban siku saba, nahisi ni ishara nzuri kwa wale tuliofanya interview mwezi wa tano mwishoni mpk mwezi wa sita, nahisi ndio wanaandaa placement.. wakianza wanaanza na wa miezi hyo.
Tuwe watulivu tu. Tusubiri.
AmenWapo wanaandaa pdf la pamoja
Na iwe hivo kweli,Wakuu kwa ukimya huu wa pdf kwa takriban siku saba, nahisi ni ishara nzuri kwa wale tuliofanya interview mwezi wa tano mwishoni mpk mwezi wa sita, nahisi ndio wanaandaa placement.. wakianza wanaanza na wa miezi hyo.
Tuwe watulivu tu. Tusubiri.
Tulianza tangu tarehe 1Duuh aiseee...na kazi mmeshaanza???
Naiwe ivyoMsiwe na wasiwasi...mwezi wa mwisho wa mwaka huu..wanaweka mifumo sawa na wataanza kutoa tu.
Imani yangu ni wote tutatoboa tu
Itakuwa hivyo daah!!Hiyo kulipwa lazima uwe na check number, labda wao walipata mapema check number
Daah hongeren mkuu sisi huku bado kisangaTulianza tangu tarehe 1
Hayachuki mda uwe unatembelea mara kwa mara kwenye website yaoHabari wadau . Samahani naomba kuuliza niliomba nafasi za kazi ila yalipotoka majina ya candidates waliochaguliwa kufanya interview , me sijachaguliwa sababu ni kwamba vyeti vyangu avija gongwa mhuri wa mwanasheria , nikaingia kwenye account yangu ya ajiraport kuangalia vyeti vyangu vyote vipo sawa kbc lakini wiki mbili nyuma nimetoka kufanya interview kwa vyeti ivi ivi ambavyo saivi nimeambiwa avija gongwa mhuri wa mwanasheria . Nikapiga simu utumishi kuhusu ili jambo wakaniambia ningoje majina ya nyongeza , swali langu kwa wale ambao wamewai kukutana na issue kama hii inachukua siku ngapi kutoa majina ya nyongeza .
Mwezi wa mwisho wa Mwaka ni Julai au Juni ?Msiwe na wasiwasi...mwezi wa mwisho wa mwaka huu..wanaweka mifumo sawa na wataanza kutoa tu.
Imani yangu ni wote tutatoboa tu
Ni December 😃Mwezi wa mwisho wa Mwaka ni Julai au Juni ?
Ooh mwanzo wa mwaka...wanaupdate mifumo...Mwezi wa mwisho wa Mwaka ni Julai au Juni ?
HayaOoh mwanzo wa mwaka...wanaupdate mifumo...
So waliopata placement mwezi wa tano, mwezi huu wanaweza kuanza rasmi kulamba asali zao ?Ooh mwanzo wa mwaka...wanaupdate mifumo...
Tunaongelea Mwaka wa fedha wa Kiserikali hapo Tanzania.Ni December 😃
Sifahamu..So waliopata placement mwezi wa tano, mwezi huu wanaweza kuanza rasmi kulamba asali zao ?