HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wameruka nafasi za maendeleo ya jamii daraja la pili
Sio kwamba wanamaliza nafasi za wasaidizi waliofanya Oral Jan 2025
Maana mikeka mingi inayotoka kwa sasa wengi wanaochukuliwa ni wasaidizi kuna dogo alifanya oral Jan 2025 kaitwa kazini week hii.
Kwa hiyo watu waliofanya usahili June 2025 itakuwa bado kuitwa kazini/ wataitwa soon,
Kikubwa nikuwasikilizia tuu.
 
Back
Top Bottom