Unju27
Member
- Aug 18, 2024
- 63
- 82
Okay 👍🏾Kunywa maji moyo uelee utafikiwa....
Okay 👍🏾Kunywa maji moyo uelee utafikiwa....
Jau sanaHiz placement jau
Kuingia au kupita siku bila kuloginsamahanini wakuu kama kuna mtu anajua jinsi ya kumaliza siku bila kuingia website ya utumishi aniambie..
Inawezekqna tu, ukiwa unaingia mara kwa mara unajipa tu stress, cha muhim fatilia pdf itapendeza zaidisamahanini wakuu kama kuna mtu anajua jinsi ya kumaliza siku bila kuingia website ya utumishi aniambie..
Kuna wakati inakuwaga na ugumu ila unaweza kuWeka utaratibu kila baada ya week mbili au moja ndio unachek au hadi siku ukisikia watu uliopiga nao interview wameitwa ndio ucheksamahanini wakuu kama kuna mtu anajua jinsi ya kumaliza siku bila kuingia website ya utumishi aniambie..
samahanini wakuu kama kuna mtu anajua jinsi ya kumaliza siku bila kuingia website ya utumishi aniambie..
Sasa oral umefika na ujui kama umefaulu.... Bora not selected for oral🤣🤣🤣🤣Mvumilivu hula mbivu..... Ebu wafikilie na wale wenye not selected for oral ..
..
Daaaa ila we jamaaasamahanini wakuu kama kuna mtu anajua jinsi ya kumaliza siku bila kuingia website ya utumishi aniambie..
Amina mkuuUsijali na usivunjike moyo ndugu, ipo siku utafaulu tu na inaweza ikawa ndio oral yako ya kwanza na ya mwisho. kikubwa jiandae vizuri na Muombe Mungu naamini utavuka hiyo hatua.
Inatakiwa waje na system yakutoa matokeo watu wajue alf wabaki wanapanga watu wanajua wamefeli au wamefaulu sio kuwapa jamba jamba kila siku 🚮🚮Sasa oral umefika na ujui kama umefaulu.... Bora not selected for oral🤣🤣🤣🤣
Sure aiseeInatakiwa waje na system yakutoa matokeo watu wajue alf wabaki wanapanga watu wanajua wamefeli au wamefaulu sio kuwapa jamba jamba kila siku 🚮🚮
Kweli kabisaInatakiwa waje na system yakutoa matokeo watu wajue alf wabaki wanapanga watu wanajua wamefeli au wamefaulu sio kuwapa jamba jamba kila siku 🚮🚮
Nakumbuka walisema mwaka huu wataweka kwenye mfumo mtu utakua unaona kama upo database au ulichemka oralInatakiwa waje na system yakutoa matokeo watu wajue alf wabaki wanapanga watu wanajua wamefeli au wamefaulu sio kuwapa jamba jamba kila siku 🚮🚮
Itakuwa bora sana kwa kweliNakumbuka walisema mwaka huu wataweka kwenye mfumo mtu utakua unaona kama upo database au ulichemka oral
Ngoja tusubiri hayo maboresho
😂🫡 hayyaaaa amna kuchungulia kweny account
Tafuta babe mkali akuweke bize , unaweza kukaa hata mwezi ujaingia portal.samahanini wakuu kama kuna mtu anajua jinsi ya kumaliza siku bila kuingia website ya utumishi aniambie..
🤣🤣🤣🤣Tafuta babe mkali akuweke bize , unaweza kukaa hata mwezi ujaingia portal.
Hii nimeifanya na imezaa matunda.