Jumah JR
JF-Expert Member
- Oct 25, 2023
- 379
- 702
Waajiri ndo wanazinguwa mkuu ila kuwa na Imani kiongoz utafikiwa tuu saa yoyoteICT mkuu
Waajiri ndo wanazinguwa mkuu ila kuwa na Imani kiongoz utafikiwa tuu saa yoyoteICT mkuu
Labda hawapo humuHao wenye tabia hiyo sana sana ni walimu
Sawa mkuu tunaendelea kuwa wavumilivuWaajiri ndo wanazinguwa mkuu ila kuwa na Imani kiongoz utafikiwa tuu saa yoyote
Nawajua wapo. Ila wanakunja tu.Labda hawapo humu
Kumbe placement inakuwepo mapema hivyo!
Basi mimi nitakuwa nachungulia zangu saa 6 mchana, saa 9 alasiri, saa 12 jioni na saa 3 usiku basi. Yakipita masaa yote hayo hola; najipanga kusubiria siku
Cheki maramoja kwasiku inatoshaKumbe placement inakuwepo mapema hivyo!
Basi mimi nitakuwa nachungulia zangu saa 6 mchana, saa 9 alasiri, saa 12 jioni na saa 3 usiku basi. Yakipita masaa yote hayo hola; najipanga kusubiria siku inayofuata.
Shukrani mkuuHongera
Ndio mkuu, Mungu ni mwema sanaUmepata mkuu?
Yeah nimefankiwa, Mungu ni mwema sanaVp mkuu umefikiwa?
Hongera sana mkuu Mungu ni mwema, nakutakia heri ktk utumishi wako wa ummaNimejipata kwenye PDF la leo, Alhamdulillah! Tuendelee kuwa na subira hakika kwa Mungu kila jambo linawezekana.
Hongera sana.Ndio mkuu, Mungu ni mwema sana
Hakika shukrani sana mkuuHongera sana.
Tunawakaribisha katika Utumishi wa Umma, tunatarajia mtafanya kazi kwa weledi, huku mkitanguliza uzalendo. Watanzania wana matarajio makubwa katika utumishi wenu.
7. Subiri tutakupigia simu mbona unaharaka sana?.🥶Stages zote za mchakato wa ajira ni stressful
1. Kusubiri ajira zitangazwe-Stress.
2. Kusubiri kuwa shortlisted -Stress
3. Kufanya written - Stress
4. Kusubiri majibu ya written - Tension.
5. Kwenda oral -Anxiety
6. Kusubiri kupangiwa kazi - Stress
Hahahah 🤣🤣7. Subiri tutakupigia simu mbona unaharaka sana?.🥶
Hawa ma HR jau sana, wana kutreat kama hawakutakii yani. 😂Hahahah 🤣🤣
Kuna hatua moja hujaiweka hapo.Stages zote za mchakato wa ajira ni stressful
1. Kusubiri ajira zitangazwe-Stress.
2. Kusubiri kuwa shortlisted -Stress
3. Kufanya written - Stress
4. Kusubiri majibu ya written - Tension.
5. Kwenda oral -Anxiety
6. Kusubiri kupangiwa kazi - Stress
Hivyo wao ndio wenye jukumu la kukamilisha taratibu za ajira ?Hawa ma HR jau sana, wana kutreat kama hawakutakii yani. 😂
Unakuta wanachukia wameshindwa pitisha watu wao 😅Hawa ma HR jau sana, wana kutreat kama hawakutakii yani. 😂
Wakuu wapo kimya awataki kuleta shuhudaWakuu Ina maana PDF zote za Leo hazina shuhuda????
KumbeeUnakuta wanachukia wameshindwa pitisha watu wao 😅