Cymon Taylor
JF-Expert Member
- Apr 3, 2019
- 1,762
- 3,446
Huu sijauzoom mkuu hebu utupie hapa basiKuna mkeka mpya wa muda huu huu leteni shuhuda wakuu
Huu sijauzoom mkuu hebu utupie hapa basiKuna mkeka mpya wa muda huu huu leteni shuhuda wakuu
Zipo kweny website mkuu zimeongezwa pdf 2 mda si mrefuHuu sijauzoom mkuu hebu utupie hapa basi
Never give up 😅Achana na hili zoezi, utapata headache ya bure.
OkZipo kweny website mkuu zimeongezwa pdf 2 mda si mrefu
Vp mkuu umefikiwa?Mungu mkuu Sana wakuu🙏 tuzidi kumtumainia
Umepata mkuu?Mungu mkuu Sana wakuu🙏 tuzidi kumtumainia
HongeraMungu mkuu Sana wakuu🙏 tuzidi kumtumainia
Kila siku ni doro tu ila mikeka ya leo imeshibaHongera
Not to that extent. Utajizeesha kabla haujapata hiyo kazi.Never give up 😅
Sawa sawaAta kwa email mkuu njia utayoona itajibiwa haraka
Anaenda kuwa mwl wa Halmashauri ipi ?Dah Mungu mkubwa wakuu,hata msikate tamaa na kuvuta subila tu,kila kitu kina mda wake
Wife alifanya oral mwezi wa pili kaja kupata palcement leo,,Inaanza placement kwenye account yako ndo linafata PDF....
Tanga uko ...muhezaAnaenda kuwa mwl wa Halmashauri ipi ?
Tunamtakia kila la KheriTanga uko ...muheza
Wanauchuna hawataki kuwapa moyo wengine😅😅Wakuu hawatak kuleta ushuhuda
Sisi wengin kada zetu jina moja moja na pdf zingn hakuna kabisa😁
Kada gani mkuu??Wakuu hawatak kuleta ushuhuda
Sisi wengin kada zetu jina moja moja na pdf zingn hakuna kabisa😁
ICT mkuuKada gani mkuu??
Hao wenye tabia hiyo sana sana ni walimuWakuu hawatak kuleta ushuhuda
Sisi wengin kada zetu jina moja moja na pdf zingn hakuna kabisa😁
Kweli mkuuHao wenye tabia hiyo sana sana ni walimu