Jumah JR
JF-Expert Member
- Oct 25, 2023
- 379
- 702
Hapo mbona uhakika mkuu we relax yaani ongezeko la mshahara wa July lazima likukutie Utumishini 😅Huwezi amini mpk sasa nina selected for oral tatu lakini sijiamini kabisa 😀😀😀😀
Hapo mbona uhakika mkuu we relax yaani ongezeko la mshahara wa July lazima likukutie Utumishini 😅Huwezi amini mpk sasa nina selected for oral tatu lakini sijiamini kabisa 😀😀😀😀
Mbon unawaza kaka?🤔🤔
Amen AmenHapo mbona uhakika mkuu we relax yaani ongezeko la mshahara wa July lazima likukutie Utumishini 😅
Yaani mchakato wa ajira PSRS kila hatua ni stress tupu kuanzia Written, Oral kusubiri Placement ndo stress mara mia nimepungua mpaka Wana kitaa wakahisi nishaukwaa daah!!Watu Hadi wanapata vodonda vya tumbo kisa Kusubiri placement
Ha ha ha na ukipata placement hamu ya chakula inakataKweli hii ni dawa ya kupunguza unene hamn haja ya mazoezi😀😀😀
ndugu yangu yaani vitu nilivyoteza muda kusoma hawajagusa hata moja.Yaani unaruka kulia wenyewe wanapiga kushoto unaskia tu mashabiki wanashangilia..Naimani nawewe mkuu....najua ulikula 3-2 ushindi kwa dakika za jioni.
ila stress ya kusubiri placement ni balaa maana hii inakufilisi coz inakudrive kila siku uwe na bando..Mimi nilijua strees zipo tu pale ambapo mtu anasubiria shortlist na matokeo ya written kumbe kuna stress ya kusubiria mkeka wa placement.
Mungu atutangulie tulambe asali mwaka huu.
Yan kwa sisi jobless promax ndo hatari kabisa,Bora hata wanaojishughulishaila stress ya kusubiri placement ni balaa maana hii inakufilisi coz inakudrive kila siku uwe na bando..
Kweli kaka , gharama za mabando ni kubwa sana .. inabidi serikali inaturudishie gharama za mabando yetu tukipata placement.ila stress ya kusubiri placement ni balaa maana hii inakufilisi coz inakudrive kila siku uwe na bando..
Eti jobless promax 😀😀😀😀Yan kwa sisi jobless promax ndo hatari kabisa,Bora hata wanaojishughulisha
Pole mkuu ..naimani ulisema lolote kuongeza uwezekano...... Mimi maswali nimetuma hapo pia mawili ya kwanza yalikuwa magumu sikujiandaa nayo angalau matatu ya mwishon yalikuwa normal nikayapiga vzuri sanandugu yangu yaani vitu nilivyoteza muda kusoma hawajagusa hata moja.Yaani unaruka kulia wenyewe wanapiga kushoto unaskia tu mashabiki wanashangilia..
yaah nilifurukuta kiaina sikukubali kufa kizembe japo loba ilikua ya mbao..Pole mkuu ..naimani ulisema lolote kuongeza uwezekano...... Mimi maswali nimetuma hapo pia mawili ya kwanza yalikuwa magumu sikujiandaa nayo angalau matatu ya mwishon yalikuwa normal nikayapiga vzuri sana
Mkuu kwangu pia point 3 zilikuwa zinakuka ila hizo 2 kwa mbinde....yaah nilifurukuta kiaina sikukubali kufa kizembe japo loba ilikua ya mbao..
Sikushauri, bora usubiri pdf. Me ilinitesa sana hii njia ya kuanza kuangalia account before pdf unajikuta kila dakika upo account ngoma inasema selected for oralSawa kaka, hapo inabidi nifatilie sana account yangu kuliko pdf.
Big up
🤣🤣Kwa mfano waliofanya za MDAs AND LGAs, nawenyewe placement as.....inakaaa apo kwenye MDA au wana upload taasis uliyopangiwa ndio wanaweka....??Sikushauri, bora usubiri pdf. Me ilinitesa sana hii njia ya kuanza kuangalia account before pdf unajikuta kila dakika upo account ngoma inasema selected for oral
Sio lazima uingie kwenye account kila muda, Huko ni kupoteza muda. Unaweza ukaingia twice a day, unacheki asubuhi na jioni inatosha kabisa. Muda mwingine focus na mambo Yako mengine.Sikushauri, bora usubiri pdf. Me ilinitesa sana hii njia ya kuanza kuangalia account before pdf unajikuta kila dakika upo account ngoma inasema selected for oral
written ni mtihani wa mchujo tu,lengo ni kupunguza idadi ya wasailiwa na Haina weight yoyote kwenye matokeo ya jumla. Siku unayomaliza written na ukawa selected for oral unaanza upya kabisa.Wakuu, kati ufaulu wa Written interview na Oral Interview ipi Wana consider sana wakati wa placement prioritization?
Kumbewritten ni mtihani wa mchujo tu,lengo ni kupunguza idadi ya wasailiwa na Haina weight yoyote kwenye matokeo ya jumla. Siku unayomaliza written na ukawa selected for oral unaanza upya kabisa.