HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nina swali, ivi ukiwa placed, kinachoanza ni kwenye status (account) au pdf??...kinachoanza kuonekana yani
 
Kwa hyo huwa wanafanya placement kwanza ndio baadae wanatoa pdf ,
Ndio mtaalam, placement zote zinaanzia kwenye account, barua inakuwa uploaded kwanza. Mkeka ndio unafuata...either siku hiyo hiyo au kesho yake.
Japo ilitokea siku moja kwa baadhi ya watu placement kwenye account ilifanyika ijumaa na pdf ikatoka jumanne ya wiki iliyofuata
 
Ndio mtaalam, placement zote zinaanzia kwenye account, barua inakuwa uploaded kwanza. Mkeka ndio unafuata...either siku hiyo hiyo au kesho yake.
Japo ilitokea siku moja kwa baadhi ya watu placement kwenye account ilifanyika ijumaa na pdf ikatoka jumanne ya wiki iliyofuata
Sawa kaka, hapo inabidi nifatilie sana account yangu kuliko pdf.

Big up
 
Back
Top Bottom