Ndio maana kwenye written wanatumia number wakati kwenye oral wanatumia majina halisi.Kumbe
Ndio maana kwenye written wanatumia number wakati kwenye oral wanatumia majina halisi.Kumbe
Mkuu kwenye zile stick 5 za moto kwenye oral ngapi zilikupa shida?.... Naimani probability ya kupita kwako ni kubwa Mungu akusimamieDuh 🙄
Kusema ukweli Oral interview ilikuwa nyepes sema kadiri muda unavyosogea wasiwasi nao unaanza maana nafasi za kazi ziliku 120+ lakini tuliofanya Oral interview tuliitwa 411Mkuu kwenye zile stick 5 za moto kwenye oral ngapi zilikupa shida?.... Naimani probability ya kupita kwako ni kubwa Mungu akusimamie
usijikatie tamaa mkuu ...maana haujuo hao waliobaki walifanya vipi interview mkuu....wote huwa tunahangaika hivo ..Kusema ukweli Oral interview ilikuwa nyepes sema kadiri muda unavyosogea wasiwasi nao unaanza maana nafasi za kazi ziliku 120+ lakini tuliofanya Oral interview tuliitwa 411
Duh 🙄 😳usijikatie tamaa mkuu ...maana haujuo hao waliobaki walifanya vipi interview mkuu....wote huwa tunahangaika hivo ..
Imagine sisi swali la 1 na 2 yalikuwa magumu kwahiyo matatu kidogo afadhari lakini tupo optimistic...Mungu atafanya njia
Nyingi sana hizo nafasi, hapo watu watatu mnapigania nafasi moja una nafasi ya kufanikiwa kama ulijitahidi kujibu maswali yoteKusema ukweli Oral interview ilikuwa nyepes sema kadiri muda unavyosogea wasiwasi nao unaanza maana nafasi za kazi ziliku 120+ lakini tuliofanya Oral interview tuliitwa 411
Oral interview ilikuwa tareh 10 mwezi huu na Maswali yote yalikuwa yanaeleweka.Nyingi sana hizo nafasi, hapo watu watatu mnapigania nafasi moja una nafasi ya kufanikiwa kama ulijitahidi kujibu maswali yote
Muhimu...hata kufanya oral ni achievement na unakuwa na possibility kuliko kutofika hata oral yenyeweDuh 🙄 😳
Hii nikitoboa, naanza kwenda kanisani
Huu mwezi kabla haujafunga nafasi kibao zinakujaDah Sina received hata Moja kusomea ualimu napo jau muda mwingne
Mkuu nafikiri kuelekeza august mwaka jana walitoa nafasi za kutosha tu za changanyikeni (course zote)..na safari hii naimani watatoa hizo nafasi japo ushindani huwa upo juu.Dah Sina received hata Moja kusomea ualimu napo jau muda mwingne
Nmemaliza mwaka Jana pia, vyeti vimetoka November hivo skua na access ya kuomba nipo nasubiriaM
Mkuu nafikiri kuelekeza august mwaka jana walitoa nafasi za kutosha tu za changanyikeni (course zote)..na safari hii naimani watatoa hizo nafasi japo ushindani huwa upo juu.
Ethical dilemma Hii 😂Oral interview ilikuwa tareh 10 mwezi huu na Maswali yote yalikuwa yanaeleweka.
Na nilivyotoka kwenye interview nilikuwa na furaha lakini kadiri muda unavyosogea wasiwasi nao unapamba moto
Amen kaka, maana natamani sana nipate kazi huku mtaani dharau nyingiHuu mwezi kabla haujafunga nafasi kibao zinakuja
Amen Mungu atatufanyia miujiza.Nmemaliza mwaka Jana pia, vyeti vimetoka November hivo skua na access ya kuomba nipo nasubiria
Kuhusu ushindani najua ni mkubwa hivo ntajiandaa vya kutosha angalau ninuse oral tu uko kwengne namuachia Mungu
Hiyo ni kawaida mkuu, inafikia hatua utaona kama ulikosea hadi ulichojibu hasa PDF zikitoka na hujioni, ila usiogope mkuu kuwa na imani ulifanya vizuriOral interview ilikuwa tareh 10 mwezi huu na Maswali yote yalikuwa yanaeleweka.
Na nilivyotoka kwenye interview nilikuwa na furaha lakini kadiri muda unavyosogea wasiwasi nao unapamba moto
Mwezi wa 7 zinakuja za kutosha, mwl wa masomo gani?Dah Sina received hata Moja kusomea ualimu napo jau muda mwingne
Biology and geographyMwezi wa 7 zinakuja za kutosha, mwl wa masomo gani?
Niombee mkuu 😭Hiyo ni kawaida mkuu, inafikia hatua utaona kama ulikosea hadi ulichojibu hasa PDF zikitoka na huzioni, ila usiogope mkuu kuwa na imani ulifanya vizuri