Inategemea na mwajiri au chuo husika ila inaanzia GPA ya 3.5 and aboveWakuu Gpa ya kuitwa written interview tutorial assistant ni ngapi?
So ukipata iyo 3.5 net kama mwajiri na tangazo linavyotaka si unaitwa?Inategemea na mwajiri au chuo husika ila inaanzia GPA ya 3.5 and above
Utaitwa mkuu.So ukipata iyo 3.5 net kama mwajiri na tangazo linavyotaka si unaitwa?
Ndio ila kam competition itakuwa kubwa manake uwezekan wa kuitwa unakuwa mdogo mkuuSo ukipata iyo 3.5 net kama mwajiri na tangazo linavyotaka si unaitwa?
Hongera sana mkuu kila la kheri kwenye majukumu yako mapyaLeo nataka nitoe ushuhuda wangu kwa Mungu alie hai maana jana nimefurahi mpka sasa nasema Mungu ni mwema sana baada ya kuona nimekuwa shortlisted kwenda written interview nilimuomba sana Mungu anisaidie siku najiandaa nilifanya written nikawa selected for oral interview Tarehe 9 May jana nimelamba asali kitu mhimu nilicho gundua Mungu ukimuomba ni mwaminifu sana maana kama mimi nimepata naamini hata wewe utapata nilitoa sadaka yangu ya sabuni mafuta na dawa ya mswaki kwa yatima na wafungwa gerezani ambao hawana ndgu kabisa wale wafungwa maombi walio niombea sijawahi ombewa popote yalikuwa ni maombi ya machozi baada ya hapo nilianza kuota ndoto nikiwa kazini leo nimeramba asali jina la Bwana litukuzwe
Tangazo la kazi limesema uwe na GPA ya ngapi?Wakuu Gpa ya kuitwa written interview tutorial assistant ni ngapi?
IT leo naona kama katusahau hivi, ngoja tuendelee kusubiri huenda akaamsha mashabiki dakika za jioniMoto wa IT Uendelee kama wiki ilopita.
[emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]
Hapo tunasubiri mpk dakika za 90+3 hamna kukata tamaa.IT leo naona kama katusahau hivi, ngoja tuendelee kusubiri huenda akaamsha mashabiki dakika za jioni
Kuna dalili kweli Leo mkuu?Moto wa IT Uendelee kama wiki ilopita.
🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
Dalili ipo maana bado ni mapema sana .. labda watakuwa wana compile files😀😀😀Kuna dalili kweli Leo mkuu?
2 days kimyaDalili ipo maana bado ni mapema sana .. labda watakuwa wana compile files😀😀😀
So get this clear:2 days kimya
Daah ngoja tuendelee kusubiri mana hapa nimeitwa saili tareh 22 lakini mood ya kusoma haipandi kabisaDalili ipo maana bado ni mapema sana .. labda watakuwa wana compile files😀😀😀
Dah ngoja tusubiri tu.. Maombi yawe mengiDaah ngoja tuendelee kusubiri mana hapa nimeitwa saili tareh 22 lakini mood ya kusoma haipandi kabisa
ivi kwenye barua ya maombi anunani tunaweka ya utumishi au ya VC?Tangazo la kazi limesema uwe na GPA ya ngapi?
Hongera kwa kufanikiwa kuingia oralutumishi oral ya kesho mtanikoma picha linanza kwanza nakuja na ndege (nimechoka kimbinyiko). sasa hata mfanyaje siwezi kufeli nikaiaibisaha ndege...