Cutting point za utumishi sasa hivii sio poa😁😁Rahsully umeona matokeo ya quality assurance.nimejaribu kufikiria kama ningeenda sa hivi ningekua nimeshika tama..
Ni kujipanga tu na kuweka akili sawa kwa ajili ya usaili mkuu. Ukiwa muoga ni dalili namba moja ya kufeli paper.Mmmhh aya tuendelee kupambana
Lakin haya majaa yanayopiga 98,
97 yanafanyaje fanyaje hizi paper ??
Maana licha ya kuanza maandalizi mapema bado nimeambulia 67
Jamani ,, mtusaidie wenzenu tufanyaje hasa nasisi tutoboe ?
Weekend IT kaenda VacationPdf zimekata
si mchezo aisee mtu unaweza ukapiga 98 lakini hola..Cutting point za utumishi sasa hivii sio poa😁😁
Siyo wateja, watumwaMwenye namba ya huduma kwa wateja TAMISEMI inayopatikana,naomba
Mke wake asimuuzi tu, akaingia kesho kazini na hasira 😂😂..IT wa Utumishi kesho endelea ulipoishia ijumaa, Shusha hayo ma PDF jobless tuache kuishi kwa matumaini...
Hakika, kesho aendelee upiga mwingiMke wake asimuuzi tu, akaingia kesho kazini na hasira [emoji23][emoji23]..
IT was Utumishi tunakuombea amani na utulivu
If you’re in a waiting season, my challenge is to wait in faith. Wait, knowing that God controls time, that He can do things fast. You’re not falling behind. One touch of God’s favor will put you years down the road.Hakika, kesho aendelee upiga mwingi
Unataka upakimbie tena uko Afisa! Sasa wananchi watahudumiwa na nani?Mwenye namba ya huduma kwa wateja TAMISEMI inayopatikana,naomba
Powerful wakati mkeka ukija unaambiwa Waliofaulu sasa unaelewa waliofaulu walifaulu nini? Kujiuliza ni juu yakoThis is powerful
Mimi wakati nakaribia kufanya mtihani wa kdato cha 6 ,wakati wa mtihani na baada ya mtihani nilliumwa ugonjwa mmoja ambao mgonjwa unaonekana kama una ngwengwe. Hadi nimekuja kupata tiba sahihi ilikuwa ni miezi mi4 baada ya kumaliza form 6 wakati huo nishapoteza zaidi kg 10 na nguo zangu zote hazinitoshi.Nakumbuka kuna kipindi baada ya kumaliza form four nilipata challenge kidogo ya kiafya iliyoniforce nikae nyumbani miaka sita!
Nilishuhudia rafiki zangu na classmates hadi niliowazidi academic muscles wakimaliza advance, then chuo na wengine wakipata jobs na kuoa kabisa ingali mimi nikiwa nimekwama pale palee, lost!.
Ila miraculously tu nikaanza kupona taratibuu, nikaanza Diploma, nika pass vyema sana, nikaunga Bachelor nayo nikamaliza.
Recently, Sir God amemaliza utata amenipa comeback moja matata sanaa! Nimesahau kila maumivu, I remember those dark days and just smile with tears in my eyes.
Wakuu, haijalishi situation ni ngumu vipi, ushindi utapatikana tuu, Mungu atakuvusha tu in ways hujawahi imagine, jishkilie tu.
Maumivu huwezi zuia(Wewe ni binadamu) ila always kumbuka kurudi na kuwa na matumaini.
Duuh! Pole na hongera mkuu.Mimi wakati nakaribia kufanya mtihani wa kdato cha 6 ,wakati wa mtihani na baada ya mtihani nilliumwa ugonjwa mmoja ambao mgonjwa unaonekana kama una ngwengwe. Hadi nimekuja kupata tiba sahihi ilikuwa ni miezi mi4 baada ya kumaliza form 6 wakati huo nishapoteza zaidi kg 10 na nguo zangu zote hazinitoshi.
Baada ya kuanza dose na kuzingatia ushauri wa wataalamu wa afya, nilikuja kuimarika kiafya hadi muonekano ukabadilika maana nilinenepa hadi nikawa najiogopa. All in all ni experience ya kuogofya niliipitia maana wakati naumwa pia nilimpoteza ndugu yangu mwingine kwa ugonjwa huo huo ulionipata mimi.
Subiri ajila ya mwalimu wa history lazima utapangwa ukoJamani samahanin wakubwa .... Mim nimefanya usaili wa ualimu lakini kwabaati mbaya au nzuri sijapangiwa kazi adi leo lakini portal yangu ipo iviiii... Je apo kimeshanilambaaaa niendeleee kukomaa na mitumba yanguView attachment 3370610
😂😂😂🤣 🤣 🤣 kumbe na wewe uliohofia kupoteza nauli. Mie niliiona NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW hii apa kabisa nikarudi zangu kulala..