AlexProsper
JF-Expert Member
- Jul 1, 2022
- 3,416
- 6,290
Soon mtapata mimi nilifanya may 8 jana mkeka ukatikiKwa tuliofanya Oral Interview tarehe 10 June za Social Workers na Community Development Officers, tutarajie PDF lini?
Soon mtapata mimi nilifanya may 8 jana mkeka ukatikiKwa tuliofanya Oral Interview tarehe 10 June za Social Workers na Community Development Officers, tutarajie PDF lini?
AhsanteSoon mtapata mimi nilifanya may 8 jana mkeka ukatiki
Hongeraaa ukawe mtumishi mwema na boraLeo nataka nitoe ushuhuda wangu kwa Mungu alie hai maana jana nimefurahi mpka sasa nasema Mungu ni mwema sana baada ya kuona nimekuwa shortlisted kwenda written interview nilimuomba sana Mungu anisaidie siku najiandaa nilifanya written nikawa selected for oral interview Tarehe 9 May jana nimelamba asali kitu mhimu nilicho gundua Mungu ukimuomba ni mwaminifu sana maana kama mimi nimepata naamini hata wewe utapata nilitoa sadaka yangu ya sabuni mafuta na dawa ya mswaki kwa yatima na wafungwa gerezani ambao hawana ndgu kabisa wale wafungwa maombi walio niombea sijawahi ombewa popote yalikuwa ni maombi ya machozi baada ya hapo nilianza kuota ndoto nikiwa kazini leo nimeramba asali jina la Bwana litukuzwe
Aisee bora jamaa alikuwa analalamika balaaNina furaha Rafiki angu niliesota nae miaka mingi kutafuta ajira ameitwa kazini ooh jmn,El marabiosh Electrical Engineer umewaona mkeka wa jana
😂Kulalamika muhim endapo unahis umefanya vizr na mikeka inakuja haupo inakuwa kama drama za TFF +YANGA+ SIMBA🔥Aisee bora jamaa alikuwa analalamika balaa
Sadaka inaweza kufika tusipofika!Leo nataka nitoe ushuhuda wangu kwa Mungu alie hai maana jana nimefurahi mpka sasa nasema Mungu ni mwema sana baada ya kuona nimekuwa shortlisted kwenda written interview nilimuomba sana Mungu anisaidie siku najiandaa nilifanya written nikawa selected for oral interview Tarehe 9 May jana nimelamba asali kitu mhimu nilicho gundua Mungu ukimuomba ni mwaminifu sana maana kama mimi nimepata naamini hata wewe utapata nilitoa sadaka yangu ya sabuni mafuta na dawa ya mswaki kwa yatima na wafungwa gerezani ambao hawana ndgu kabisa wale wafungwa maombi walio niombea sijawahi ombewa popote yalikuwa ni maombi ya machozi baada ya hapo nilianza kuota ndoto nikiwa kazini leo nimeramba asali jina la Bwana litukuzwe
Nina furaha Rafiki angu niliesota nae miaka mingi kutafuta ajira ameitwa kazini ooh jmn,El marabiosh Electrical Engineer umewaona mkeka wa jana
Ebu elezea vizuri. Kama kweli hii ni your personal experience fafanua nini hasa kimetokea ili kama kuna namna ya kukupatia haki yako uweze kuipata. False allegations hazitakiwi kuwepo.Watu wa UTUMISHI Wana roho mbaya sana ..unamzuia mtu kuingia kwenye chumba Cha mtihani bila sababu ..siajwah kuona kitu kama hiki
nimewaona aisee hadi raha yan halafu hata hawajakaa muda mrefu sana.vipi pepa la leo..??Nina furaha Rafiki angu niliesota nae miaka mingi kutafuta ajira ameitwa kazini ooh jmn,El marabiosh Electrical Engineer umewaona mkeka wa jana
Mungu ni mwema , kila wakati.Leo nataka nitoe ushuhuda wangu kwa Mungu alie hai maana jana nimefurahi mpka sasa nasema Mungu ni mwema sana baada ya kuona nimekuwa shortlisted kwenda written interview nilimuomba sana Mungu anisaidie siku najiandaa nilifanya written nikawa selected for oral interview Tarehe 9 May jana nimelamba asali kitu mhimu nilicho gundua Mungu ukimuomba ni mwaminifu sana maana kama mimi nimepata naamini hata wewe utapata nilitoa sadaka yangu ya sabuni mafuta na dawa ya mswaki kwa yatima na wafungwa gerezani ambao hawana ndgu kabisa wale wafungwa maombi walio niombea sijawahi ombewa popote yalikuwa ni maombi ya machozi baada ya hapo nilianza kuota ndoto nikiwa kazini leo nimeramba asali jina la Bwana litukuzwe
Hongera sana mkuu. Nakutakia safari njema kwenye utumishi wako.Leo nataka nitoe ushuhuda wangu kwa Mungu alie hai maana jana nimefurahi mpka sasa nasema Mungu ni mwema sana baada ya kuona nimekuwa shortlisted kwenda written interview nilimuomba sana Mungu anisaidie siku najiandaa nilifanya written nikawa selected for oral interview Tarehe 9 May jana nimelamba asali kitu mhimu nilicho gundua Mungu ukimuomba ni mwaminifu sana maana kama mimi nimepata naamini hata wewe utapata nilitoa sadaka yangu ya sabuni mafuta na dawa ya mswaki kwa yatima na wafungwa gerezani ambao hawana ndgu kabisa wale wafungwa maombi walio niombea sijawahi ombewa popote yalikuwa ni maombi ya machozi baada ya hapo nilianza kuota ndoto nikiwa kazini leo nimeramba asali jina la Bwana litukuzwe
hujaanza kazi bado?Hongera sana mkuu. Nakutakia safari njema kwenye utumishi wako.
Asante SanaHongera sana mkuu. Nakutakia safari njema kwenye utumishi wako.
Bado mkuu. Nasubiri simu ya mwajiri hadi leo.hujaanza kazi bado?
Uliuliza wanakupigia simu kwa namba ipi ?Bado mkuu. Nasubiri simu ya mwajiri hadi leo.
Mkuu vp paper lilikuwaje leo?nimewaona aisee hadi raha yan halafu hata hawajakaa muda mrefu sana.vipi pepa la leo..??
mie sijaenda niliona kila dalili ya kukwaa kisiki.niliamka nikaoga kabisa ila nikasita.. 🤣 🤣Mkuu vp paper lilikuwaje leo?
Kumbe tuko wengine😆😆..tuskilizie Vimeo vya oral na received zilizobak😆mie sijaenda niliona kila dalili ya kukwaa kisiki.niliamka nikaoga kabisa ila nikasita.. 🤣 🤣
duh kumbe ukishapata kazi kuna kusubiria simu ya mwajiri tena.tutafika nchi ya ahadi na vumbi la kope..Bado mkuu. Nasubiri simu ya mwajiri hadi leo.