HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Leo nataka nitoe ushuhuda wangu kwa Mungu alie hai maana jana nimefurahi mpka sasa nasema Mungu ni mwema sana baada ya kuona nimekuwa shortlisted kwenda written interview nilimuomba sana Mungu anisaidie siku najiandaa nilifanya written nikawa selected for oral interview Tarehe 9 May jana nimelamba asali kitu mhimu nilicho gundua Mungu ukimuomba ni mwaminifu sana maana kama mimi nimepata naamini hata wewe utapata nilitoa sadaka yangu ya sabuni mafuta na dawa ya mswaki kwa yatima na wafungwa gerezani ambao hawana ndgu kabisa wale wafungwa maombi walio niombea sijawahi ombewa popote yalikuwa ni maombi ya machozi baada ya hapo nilianza kuota ndoto nikiwa kazini leo nimeramba asali jina la Bwana litukuzwe
Hongera Sana Mkuu kautumikie vema umma👏👏
 
aisee niiiangalia nauli yangu nikasema hapana ni bora nile mishkaki tu.kwa sasa mie nasubiria oral moja tu received zote nimeshapelekewa moto...
Usiwe na huo uoga. Mimi niliwahi fanya usaili mara 3 na zote 3 nikaenda oral.
Ya kwanza ilikuwa na applicants 17k
Ya pili 15k
Ya 3 applicants 20k. Niliamini Mungu wangu hataniacha. Na kweli hakuniacha.
 
Hii barua inahitaji marekebisho Gani Kwa Wenye uzoefu, na hapo sehemu iloachwa wazi maana yake naprint then nasign halaf naiscan naipakia au inakuaje hapo Kwa wazoefu jaman.
 

Attachments

  • Screenshot_2025-06-14_202959_Chrome.jpg
    Screenshot_2025-06-14_202959_Chrome.jpg
    210.3 KB · Views: 18
Hii barua inahitaji marekebisho Gani Kwa Wenye uzoefu, na hapo sehemu iloachwa wazi maana yake naprint then nasign halaf naiscan naipakia au inakuaje hapo Kwa wazoefu jaman.
Hii address ndio wameweka chini ya zile pdf za kutangaza ajira mkuu?? If so upo sahihi


Mimi najuaga ni

KATIBU,
OFISI YA RAIS,
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA,
S.L.P. 2320,
DODOMA.
 
Back
Top Bottom