HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Uzembe wa hali ya juu.

Unatakiwa ukague silaha kabla ya kusafiri, hata asubuhi ukiamka kwenda kwenye usaili kagua silaha huenda panya kanyofoa vingine, ukifika eneo la tukio kagua tena kabla wasimamizi hawajaanza kukagua.
Hili n la muhimu sana maana unaanza kujitoa mchezon mwenyw
 
Mkuu sidanganyi mtu nimeulizwa maswali 20, majibu yakitoka ntataja taasisi kazi ni ya muda ( 3 years contract) na ni project ya wazungu lkn unasimamiwa na taasisi hyo kubwa ya serikal, kwahyo sjafanya usaili wa utumishi ni taasisi kubwa na pendwa ya serikal hawachukuagi vilaza ni taasisi ya elimu ya juu kubwa hapa Tanzania, ukiachana na Ile ya pale kivulini
Huku nyoosha maelezo mkuu
 
Mkuu sidanganyi mtu nimeulizwa maswali 20, majibu yakitoka ntataja taasisi kazi ni ya muda ( 3 years contract) na ni project ya wazungu lkn unasimamiwa na taasisi hyo kubwa ya serikal, kwahyo sjafanya usaili wa utumishi ni taasisi kubwa na pendwa ya serikal hawachukuagi vilaza ni taasisi ya elimu ya juu kubwa hapa Tanzania, ukiachana na Ile ya pale kivulini

Taasisi kubwa, taasisi pendwa, taasisi ya serikali, hawachukuagi vilaza, taasisi hiyo kubwa etc.


Wewe ni muhaya? Unamficha nani hapa jukwaani hakuna anaekujua na wala hakuna anaejali.
 
Naomba msaada wa haya.
1.Maswali ya written interview nafasi ya admission officer ii utumishi
2.Maswali ya written interview accounts officer ii mwajiri ni tanroads songwe.
 
Jamaa amedhamiria kutunywesha chai.
Inawezekana ni kweli mfano mwaka juzi TPdc walikuwa wanasimamia interview za bomba la mafuta ,eacop, maana ni share holder.
Mtu mmoja ulikuwa unatumia saa 1 kwenye panel na unakuta humo kuna wafaransa pia zaidi ya watatu unaweza kuulizwa maswali zaidi ya 30
 
Ndio hivyo. Kuna watu Wana dharau bwana...hapo ni jobless anaongea hivyo .wakipata ndio watanyea watu kwenye kichwa.
Utakuja elewa baadae mm sjsongelea vilaza kwenye kazi nmeongelea kwenye udahili WA wanafunz maana yenyewe ni taasisi ya elimu ya juu ambayo nimesema ni kubwa ya serikal inayoheshimika, kwahyo hayo maelezo yangu yalikua yanaelezea hyo taasisi Kwa mafumbo ambao watu wataijua Kwa code maana sijahitaja!!! Kwahy Kwa mantiki hyo sijaongea kuhusu kazi niliyoomba maana haikua na masharti ya kitaaluma nazan utakua umenielewa
 
Utakuja elewa baadae mm sjsongelea vilaza kwenye kazi nmeongelea kwenye udahili WA wanafunz maana yenyewe ni taasisi ya elimu ya juu ambayo nimesema ni kubwa ya serikal inayoheshimika, kwahyo hayo maelezo yangu yalikua yanaelezea hyo taasisi Kwa mafumbo ambao watu wataijua Kwa code maana sijahitaja!!! Kwahy Kwa mantiki hyo sijaongea kuhusu kazi niliyoomba maana haikua na masharti ya kitaaluma nazan utakua umenielewa
Mi nataka nione power za mganga ayo Majungu kujiona umepiga interview kushinda watu wote duniani ni utoto wako unakusumbua........

Ushuhuda muhimu APA.
 
Mi nataka nione power za mganga ayo Majungu kujiona umepiga interview kushinda watu wote duniani ni utoto wako unakusumbua........

Ushuhuda muhimu APA.
Sjasema sema mahali popote kama nimefanya vzuri kwenye interview kilichonishangaza ni kuulizwa maswali mengi mno tofaut na nayoyasikia kutoka watu mbalimbali humu ndani wanaoheshimika hvo nilikua nataka kupata ufahamu zaidi kuhusu hili swala, kama WEWE unaona najisifu hayo n Yako maana Kaz ni mpango WA MUNGU hata kuwaza tu labda ntaitwa swez ndo kwanza nipo najiandaa na interview katika taasisi nyingne na kuboresha Zaid pale nilipoona nimekwama Kwa interview iliopta, interview ni Siri ya mtu huo ujinga wakujiona Bora sinaga mara zote napenda kujifunza watu wengne waseme mm Bora sio nijisifie pia weng wanaweza kuwa wamepita na wamefanya vizur Zaid yangu
 
Sjasema sema mahali popote kama nimefanya vzuri kwenye interview kilichonishangaza ni kuulizwa maswali mengi mno tofaut na nayoyasikia kutoka watu mbalimbali humu ndani wanaoheshimika hvo nilikua nataka kupata ufahamu zaidi kuhusu hili swala, kama WEWE unaona najisifu hayo n Yako maana Kaz ni mpango WA MUNGU hata kuwaza tu labda ntaitwa swez ndo kwanza nipo najiandaa na interview katika taasisi nyingne na kuboresha Zaid pale nilipoona nimekwama Kwa interview iliopta, interview ni Siri ya mtu huo ujinga wakujiona Bora sinaga mara zote napenda kujifunza watu wengne waseme mm Bora sio nijisifie pia weng wanaweza kuwa wamepita na wamefanya vizur Zaid yangu
Leo umemkumbuka Mungu basi ugomvi umeisha naomba utambue bila Mungu hakuna success kote utazunguka utarudi kwake......

Good luck 🤞 🤞 mkuu......
 
Sjasema sema mahali popote kama nimefanya vzuri kwenye interview kilichonishangaza ni kuulizwa maswali mengi mno tofaut na nayoyasikia kutoka watu mbalimbali humu ndani wanaoheshimika hvo nilikua nataka kupata ufahamu zaidi kuhusu hili swala, kama WEWE unaona najisifu hayo n Yako maana Kaz ni mpango WA MUNGU hata kuwaza tu labda ntaitwa swez ndo kwanza nipo najiandaa na interview katika taasisi nyingne na kuboresha Zaid pale nilipoona nimekwama Kwa interview iliopta, interview ni Siri ya mtu huo ujinga wakujiona Bora sinaga mara zote napenda kujifunza watu wengne waseme mm Bora sio nijisifie pia weng wanaweza kuwa wamepita na wamefanya vizur Zaid yangu
Sidhani Mimi niliambiwa nitaulizwa maswali ma5, lakini cha ajabu nilipewa maswali 8, na mwisho kiongozi wa panel alinisisitiza niwe napitia website yao mara kwa mara mpaka Leo hii kimya...kikubwa kuomba Mungu tu
 
Back
Top Bottom