Fungarakwaki
JF-Expert Member
- Mar 12, 2023
- 1,907
- 4,720
😳 hao waliotaka wakuue tu kmmk hhahahahahahOral yangu ya kwanza Leo katika maisha yangu ya utafutaji nmekutana na nimeulizwa maswali 20 niliyoulizwa na panelists 6
😳 hao waliotaka wakuue tu kmmk hhahahahahahOral yangu ya kwanza Leo katika maisha yangu ya utafutaji nmekutana na nimeulizwa maswali 20 niliyoulizwa na panelists 6
Kwakwl maswali mengi ya mwanzo niliyapangua Naona walikua wanataka kunipima pumzi, na yote wametoa kwenye responsibilities tu. Sema nimeamn kujiandaa ni jambo la msingi Sana lasivo ningedhalilika😳 hao waliotaka wakuue tu kmmk hhahahahahah
Maswali 20?? Eeebwanq wee kada gani hyo ndugu na mliitwa wangapi hyo oral?? Mana pita zangu zote maswali ni 5 oral ya utumishiOral yangu ya kwanza Leo katika maisha yangu ya utafutaji nmekutana na nimeulizwa maswali 20 niliyoulizwa na panelists 6
Pole sana mkuu, shusha baadhi ya maswali unayoyakumbuka tuendelee kujifunza.Oral yangu ya kwanza Leo katika maisha yangu ya utafutaji nmekutana na nimeulizwa maswali 20 niliyoulizwa na panelists 6
Nikitulia ntayaleta lkn mengi ni AI generated, ni taasisi moja KUBWA ya serikaliPole sana mkuu, shusha baadhi ya maswali unayoyakumbuka tuendelee kujifunza.
Ni taasisi ya serikaliH
Maswali 20?? Eeebwanq wee kada gani hyo ndugu na mliitwa wangapi hyo oral?? Mana pita zangu zote maswali ni 5 oral ya utumishi
Umemaliza Kila kitu hapa.9. Yote juu ya yote mtangulize Mungu maana oral haina utaalam.
Wewe jamaaa Ni Muongo maswali 20😂😂😂🤣🤣🤣🤣🤣 wamekuhoji lisaaa lizima sio.Oral yangu ya kwanza Leo katika maisha yangu ya utafutaji nmekutana na nimeulizwa maswali 20 niliyoulizwa na panelists 6
Kwa muda wote huo si unakuwa unapata salary?A real stress baada ya kureport kazini kuitwa uanze kazi kuna taasisi huu ni mwezi wa nane 8 wapo kimya ukiwapigia wanakwambia kuwa na subira.........
Mbaya zaidi unaonekana msumbufu jobless tunapitia mengi .....
Jamaa amedhamiria kutunywesha chai.Hamna taasisi ya umma inayouliza maswali ya 20.
Labda kampuni za wahindi
Hakuna kitu kama icho......Kwa muda wote huo si unakuwa unapata salary?
Mkuu sidanganyi mtu nimeulizwa maswali 20, majibu yakitoka ntataja taasisi kazi ni ya muda ( 3 years contract) na ni project ya wazungu lkn unasimamiwa na taasisi hyo kubwa ya serikal, kwahyo sjafanya usaili wa utumishi ni taasisi kubwa na pendwa ya serikal hawachukuagi vilaza ni taasisi ya elimu ya juu kubwa hapa Tanzania, ukiachana na Ile ya pale kivuliniJamaa amedhamiria kutunywesha chai.
kweli mkuu kuna kazi maswali yanakuwa mengi balaa...Mkuu sidanganyi mtu nimeulizwa maswali 20, majibu yakitoka ntataja taasisi kazi ni ya muda ( 3 years contract) na ni project ya wazungu lkn unasimamiwa na taasisi hyo kubwa ya serikal, kwahyo sjafanya usaili wa utumishi ni taasisi kubwa na pendwa ya serikal hawachukuagi vilaza ni taasisi ya elimu ya juu kubwa hapa Tanzania, ukiachana na Ile ya pale kivu
Subiri kuitwa kazini mkuuKwakwl maswali mengi ya mwanzo niliyapangua Naona walikua wanataka kunipima pumzi, na yote wametoa kwenye responsibilities tu. Sema nimeamn kujiandaa ni jambo la msingi Sana lasivo ningedhalilika
Ndo hvo watu hawaamn mwingne anauliza maswali mawili Kwa wakati mmoja Tena asema Nina maswali mawili la Kwanza fulan fulan, lapili fulan fulan SEMA ni vile nilikua najibu fasta schukui muda kujbu nilijipanga sana usku na mchana nasomakweli mkuu kuna kazi maswali yanakuwa mengi balaa...
Mimi nilikutana na panel ya watu 6...nikaambiwa nipresent kwa dakika 5 slide 10 alafu nikala maswali 8 heavy mpk ya project management alaf post ya Tutorial Assistant comp. Engineering...
Shukuran kaka naomba mungu iwe hvoSubiri kuitwa kazini mkuu
Uzembe wa hali ya juu.Hakuna kilichowezekana kwenye huu uzembe.
"..Hi Bro, these people wamenizuia kufanya hii paper tena hawajataka kabisa kusikiliza na kuelewa utetezi wangu wakidai kuwa sikuwa makini kwenye maandalizi yangu ya kuja kufanya usaili.
Natua silaha chini narudi nyumbani, until further fight, I hope we'll win the battle.
Thank you Kaka.."