Walioenda Oral kwa post ambazo sio za academician (kufundisha), Transcript ni lazima uende nayo?. Au mtupe tu general experience yenu kwenye hili.
Angalia attachment hapo for your reference.
DodomaKwa waliopata post za TFS hususani wale awamu ya kwanza wa trh 30/4, barua ya kupangiwa kituo unapeleka TFs Dar au Dom Nina dogo kabahatika. Natanguliza shukrani.
Nilifanya udadisi kwa wazoefu wanasema kuanzia 15k, 20k kwenda juuWaungwana gest za Dodoma ni bei gani kwa sisi tunajitafuta tujue mapema
ShukraniDodoma
Poa kak kumbe bei za kawaida tuNilifanya udadisi kwa wazoefu wanasema kuanzia 15k, 20k kwenda juu
Mmh mimi nlikaa ya kawaida kabisa elf 40 au kwakua ilikua ijumaaNilifanya udadisi kwa wazoefu wanasema kuanzia 15k, 20k kwenda juu
Naam mkuu ila wanasema zinajaaga Sana ukichelewaPoa kak kumbe bei za kawaida tu
Huwa wanapita na upepo wakijua Kuna saili zinaendelea zile lodge za karibu wanapandisha BeiMmh mimi nlikaa ya kawaida kabisa elf 40 au kwakua ilikua ijumaa
Hizo bei ni Kwa pale City Centre ila Kwa guest za nje kidogo ya jiji zipo za kuanzia 10k, Cha msingi siku akifika Dodoma anatakiwa afike mapema aongee na Bodaboda hakuna kitachoshindikana.Nilifanya udadisi kwa wazoefu wanasema kuanzia 15k, 20k kwenda juu
Hakika Mkuu 🤝Hizo bei ni Kwa pale City Centre ila Kwa guest za nje kidogo ya jiji zipo za kuanzia 10k, Cha msingi siku akifika Dodoma anatakiwa afike mapema aongee na Bodaboda hakuna kitachoshindikana.
Mmh! Wapigie mkuu au wa email kama kweli ume certified utakuwa kwenye majina ya nyongezaSERIKALI YA MAMA SAMIA SULUHU HASSAN ITAFUTE NAMNA YA KUWAANGALIA WATOTO WA WAKULIMA AMBAO HAWANA UWEZO WA KUNUNUA MITIHANI AMA HAWANA UWEZO WA KUA NA KONEKSHEN ZA WATU WAKUBWA KUWAWEKA KATIKA AJIRA MBALIMBALI NCHINI HASWA ZA SERIKALI. KWELI UTUMISHI UNAWEKA DOCUMENTS ZOTE ZIKO CERTIFIED MAJIBU YA INTERVIEW YANATOKA SABABU YA ROHO MBAYA AMA NI KUTENGENEZA MAZINGIRA YA WATU KUAJIRIWA WENYE PESA AMA WATOTO WA WAKUBWA UNAAMBIWA KUA CHETI CHAKO HUJA CERTIFIED ...HII NI DHULMA YA WAZI KABISA NA UONEVU MKUBWA KW WATOTO WA KIMASKINI.
Sidhani kama ni sahihi, kama una changamoto yoyote jaribu kuwasiliana moja kwa moja na Utumishi bila shaka watatutua tatizo lako.SERIKALI YA MAMA SAMIA SULUHU HASSAN ITAFUTE NAMNA YA KUWAANGALIA WATOTO WA WAKULIMA AMBAO HAWANA UWEZO WA KUNUNUA MITIHANI AMA HAWANA UWEZO WA KUA NA KONEKSHEN ZA WATU WAKUBWA KUWAWEKA KATIKA AJIRA MBALIMBALI NCHINI HASWA ZA SERIKALI. KWELI UTUMISHI UNAWEKA DOCUMENTS ZOTE ZIKO CERTIFIED MAJIBU YA INTERVIEW YANATOKA SABABU YA ROHO MBAYA AMA NI KUTENGENEZA MAZINGIRA YA WATU KUAJIRIWA WENYE PESA AMA WATOTO WA WAKUBWA UNAAMBIWA KUA CHETI CHAKO HUJA CERTIFIED ...HII NI DHULMA YA WAZI KABISA NA UONEVU MKUBWA KW WATOTO WA KIMASKINI.