HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwa wanaofahamu/waliowahi kuhudhuria oral TRA wanauliza maswali gani na pia namba ya usaili ni ile ile au wangoje nyingine kwa email?
Unapoenda kwenye oral interview andaa kitambulisho na vyeti vyako vyote vinavyohitajika, vaa vizuri pendeza, na Cha muhimu zaidi Fanya sana maombi Kwa Mwenyezi Mungu, Kila la kheri mkuu.
 
Walioenda Oral kwa post ambazo sio za academician (kufundisha), Transcript ni lazima uende nayo?. Au mtupe tu general experience yenu kwenye hili.
Angalia attachment hapo for your reference.
 

Attachments

  • IMG_20250502_165431.jpg
    IMG_20250502_165431.jpg
    646.4 KB · Views: 33
  • IMG_20250502_165405.jpg
    IMG_20250502_165405.jpg
    789.2 KB · Views: 35
Walioenda Oral kwa post ambazo sio za academician (kufundisha), Transcript ni lazima uende nayo?.
Angalia attachment hapo for your reference.
Mkuu, beba documents Zako zote, Hata kama una cheti cha kifo chako kibebe.

Utumishi wanakutoa kwenye reli kwa sababu yoyote ile hvy jitahidi kuwapunguzia access ya kukutoa kwenye reli.
 
Tulofanya tarehe 25 wameanza pandisha matokeo kwenye account zetu.
"Not Selected for Oral Interview" imesomeka tena kwangu.
Kila la kheri wapambanaji. Mimi ni rasmi sasa nijikite kwenye hiki ninachokifanya sasa.
Pole jipange kwa sahili zijazo mkuu.
 
Na mimi nina ushuhuda,
Ila kwa alie anzisha uzi huu mungu amtangulie sana,majibu ya vitu vyote vilivyokuwa vinanitatiza katika usahili nimetoa humu,friends wapya nimekutana nao humu,tips za kuwakanda utumishi nimetoa humu,inspiration nimetoa humu…

Mtu asichukulie poa kabisa huu uzi📌

you will never walk alone✅ukiwa humu
 
Habari tena ndugu zanguni. Nimekuja na ushuhuda. Nimefanikiwa kulamba asali ya utumishi kwenye mkeka wa leo. Hakuna kukata tamaa, baada ya kufanikiwa kuingia oral usaili wa mwezi wa tatu bado niliendelea kuhudhuria saili za PSRS na nilikuwa nangoja practical ya NECTA ila wamenipangia kazi. Mungu ni mwema, wapambanaji msichoke.
 
Habari tena ndugu zanguni. Nimekuja na ushuhuda. Nimefanikiwa kulamba asali ya utumishi kwenye mkeka wa leo. Hakuna kukata tamaa, baada ya kufanikiwa kuingia oral usaili wa mwezi wa tatu bado niliendelea kuhudhuria saili za PSRS na nilikuwa nangoja practical ya NECTA ila wamenipangia kazi. Mungu ni mwema, wapambanaji msichoke.
Hongera sana mkuu, Mungu ni mwema
 
Habari tena ndugu zanguni. Nimekuja na ushuhuda. Nimefanikiwa kulamba asali ya utumishi kwenye mkeka wa leo. Hakuna kukata tamaa, baada ya kufanikiwa kuingia oral usaili wa mwezi wa tatu bado niliendelea kuhudhuria saili za PSRS na nilikuwa nangoja practical ya NECTA ila wamenipangia kazi. Mungu ni mwema, wapambanaji msichoke.
Nenda salama mkuu, UZI huu utakumis sana, soon nasi tutakuwa wote huko.
 
Habari tena ndugu zanguni. Nimekuja na ushuhuda. Nimefanikiwa kulamba asali ya utumishi kwenye mkeka wa leo. Hakuna kukata tamaa, baada ya kufanikiwa kuingia oral usaili wa mwezi wa tatu bado niliendelea kuhudhuria saili za PSRS na nilikuwa nangoja practical ya NECTA ila wamenipangia kazi. Mungu ni mwema, wapambanaji msichoke.
Toka zambia mpaka kulamba asali hongera sana mkuu......
 
Back
Top Bottom