HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hatimaye Jioni hii, Utumishi wamenitumia barua ya kuripoti kazini, Ashukuriwe Mwenyezi Mungu Muumba Kwa Kila Hali. Ndugu Jamaa na marafiki tusikate tamaa kwenye utafutaji wa ajira Kila mmoja wetu ana wakati wake wa kupata tuendelee kusubiri na tuwe wastahimilivu 🙏🙏🙏
Ni database au direct mkuu oral umefanya lini?
 
Hatimaye Jioni hii, Utumishi wamenitumia barua ya kuripoti kazini, Ashukuriwe Mwenyezi Mungu Muumba Kwa Kila Hali. Ndugu Jamaa na marafiki tusikate tamaa kwenye utafutaji wa ajira Kila mmoja wetu ana wakati wake wa kupata tuendelee kusubiri na tuwe wastahimilivu [emoji120][emoji120][emoji120]
Hongera mkuu.usisahau kutupa mbinu za kutoboa.
 
Hatimaye Jioni hii, Utumishi wamenitumia barua ya kuripoti kazini, Ashukuriwe Mwenyezi Mungu Muumba Kwa Kila Hali. Ndugu Jamaa na marafiki tusikate tamaa kwenye utafutaji wa ajira Kila mmoja wetu ana wakati wake wa kupata tuendelee kusubiri na tuwe wastahimilivu 🙏🙏🙏
Hongera sana mkuu. Nakutakia kila la kheri kwenye majukumu yako mapya.
 
aisee toka jana niko hoi naumwa sjui hata wameniroga wanga.nimeshindwa kusafiri
Kaka m mwenyw hivohvo nipo najiandaa na kaajira ka tanroads nipitia materials mbalmbal nikiitwa usaili niwe konki nmepiga msuli sku 2 TU Leo nmeamka kichwa kinauma upande mmoja balaa hata kuiinama nashindwa Tena upande mmoja TU Tena kama Kuna vitu vnacheza cheza vle kwel vita n kubwa
 
Kaka m mwenyw hivohvo nipo najiandaa na kaajira ka tanroads nipitia materials mbalmbal nikiitwa usaili niwe konki nmepiga msuli sku 2 TU Leo nmeamka kichwa kinauma upande mmoja balaa hata kuiinama nashindwa Tena upande mmoja TU Tena kama Kuna vitu vnacheza cheza vle kwel vita n kubwa
aisee shetani ashindwe mie nikajisemea nisije nikafa kisa kazi🤣🤣
 
Back
Top Bottom