Nikajua Usha lamba asali tayariSidhani kama ni sahihi, kama una changamoto yoyote jaribu kuwasiliana moja kwa moja na Utumishi bila shaka watatutua tatizo lako.
Hata mimi ni mtoto wa mkulima kama wewe lakini mara kwa mara huwa naitwa kwenye usaili baada ya kukidhi vigezo na masharti yanayoelekezwa kwenye tangazo husika.
Pole sana na usikate tamaa mapema.
Siku yangu ya kulamba bado haijawadia..Nikajua Usha lamba asali tayari
Angalia kwenye account yake ya ajira portalMbona kuna wengine bado wana receive naona awajaita wote nafasi za MDA’S & LGA’s
Kuna baadhi ya kada bado awajaitaMbona kuna wengine bado wana receive naona awajaita wote nafasi za MDA’S & LGA’s
aisee sio mchezo itakua walichanyikiwa kwa furahaDuu sipati picha furaha yao baada ya kuona majina yao, maana itakuwa walisha kata taama kabisa
Baraka kama hii imfikie kila mmoja wetu .
Wameita kada nyingi sanaNi kada gani hawa walioitwa sasa hivi ??
AminaKila la kheri wote mlioitwa kwenye mkando.
Mungu akawe nanyi!!
tujiandae kuchoma nauli sasa 🤣 🤣Kumekuchaaa babaaa,kumewakaa balaa
Kemea pepo hilo😂😂safari hii asali ni yetu inshallah,,alafu OSHA ni oral moja kwa moja aseetujiandae kuchoma nauli sasa 🤣 🤣
aisee kama dodoma secondaryKemea pepo hilo😂😂safari hii asali ni yetu inshallah,,alafu OSHA ni oral moja kwa moja asee
Yaan watu 300+ tutavuka kwa uwezo wa Munguaisee kama dodoma secondary
dah yaani oral watu zaidi ya 300 halafu wanatakiwa 2Yaan watu 300+ tutavuka kwa uwezo wa Mungu