HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
mbona kama wanasema interview ya written itakuwa online au hii ni geresha tu kwamba tutaitaji kusafiri mpaka dodoma ??
 
Wakuu mliowahi fanya usaili unaohusiana na admission officer,quality assurance officer naomba tips za maswali ya written au oral,NACTVET Kumewaka
 
Lakini si walipunguza huo usumbufu baada ya usaili usaili hufanyika kwa kanda.
Bado kipengele hebu fikilia mtu upo njombe ,, uitafute mbeya + lodge + msosi siyo poa mkuu afu unafika paper inakuona aisee chozi lazima litoke ,, lakn kama utafanyia mkoani kwako kama ambavyo wao walituaminisha kwa kupitia mfumo wao wa online basi inapunguza gharama sana yani ata ikitokea umepaisha moyo wa kujaribu tena unakuwepo ..
 
Haya mtupe maswali ya huko
IMG-20250513-WA0059.jpg
 
Back
Top Bottom