HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ila utumishi wangeweka kipengele cha kutoa majibu pia baada ya usaili wa oral ili mtu ajue kafaulu au laa halafu ndiyo ifuatie hiyo ya kuitwa kazini, kuliko huu utaratibu wa kumaliza oral unabaki blind kila siku usubirie kuangalia mikeka inayoachiwa ambayo nayo haina muda maalum kuwa lini inatoka hii inamfanya msailiwa kubaki na mawazo kila siku
 
Ila utumishi wangeweka kipengele cha kutoa majibu pia baada ya usaili wa oral ili mtu ajue kafaulu au laa halafu ndiyo ifuatie hiyo ya kuitwa kazini, kuliko huu utaratibu wa kumaliza oral unabaki blind kila siku usubirie kuangalia mikeka inayoachiwa ambayo nayo haina muda maalum kuwa lini inatoka hii inamfanya msailiwa kubaki na mawazo kila siku
Sahihi kabisa mkuu.
 
Hayaa wale wa TRA matokeo yashatoka hukoo,mkachek sasa
Hivi baada ya kupita written vizur zile maks ndio zina ishia pale pale written kwamba ukienda oral kule wanaanza upya usahili au zinakuwa combined mark's za oral na written ili kupata kazi mkuu..?
 
Hivi baada ya kupita written vizur zile maks ndio zina ishia pale pale written kwamba ukienda oral kule wanaanza upya usahili au zinakuwa combined mark's za oral na written ili kupata kazi mkuu..?
Hapana zile alama zinachukuliwa kisha ukifanya oral wanazichukua pia ivyo wanatafuta wastani
Ndio maana ukifanya vizuri kwenye written unakuwa na uwakika wa kupata kazi endapo oral ukafanya vizuri pia
Mwisho kabisa kila hatua inahitaji maandalizi na maombi ya kutosha maana maswali Huwa ni tofauti ivyo baada ya kupita written usiache kujiandaa tena ikiwezekana uongeze kipimo Cha maandalizi maana oral ni face to face ivyo kama ujui ni ujui tuu pia jitaidi kuongea pindi unavyo Fanya maandalizi kwa ajili ya oral maana itakusaidia kwenye kujiamini kwa kiasi chake
 
Hapana zile alama zinachukuliwa kisha ukifanya oral wanazichukua pia ivyo wanatafuta wastani
Ndio maana ukifanya vizuri kwenye written unakuwa na uwakika wa kupata kazi endapo oral ukafanya vizuri pia
Mwisho kabisa kila hatua inahitaji maandalizi na maombi ya kutosha maana maswali Huwa ni tofauti ivyo baada ya kupita written usiache kujiandaa tena ikiwezekana uongeze kipimo Cha maandalizi maana oral ni face to face ivyo kama ujui ni ujui tuu pia jitaidi kuongea pindi unavyo Fanya maandalizi kwa ajili ya oral maana itakusaidia kwenye kujiamini kwa kiasi chake
Sijui hao TRA wana utaratibu gani lakin kuhusiana na Utumishi Hakuna mambo ya kutafuta wastani hukoo,oral inajitegemea kabisaa,
 
Mkuu mbona muda ulikuwa ni dakika 60 au uko kwenu ilikuwaje?
Nilikuwa namuuliza uyo hapo juu kaka alisema multiple choice ata dakika 20 unaweza fanya ndio nikawa namuuliza Kama anaweza kufanya maswali 50 Kwa dakika izo 20 maana walitoa lisaa but watu bado wanasema mda ulikuwa mchache
 
Back
Top Bottom