Smiley98
JF-Expert Member
- Jun 21, 2017
- 281
- 565
Hongera mkuu,utani kidogo baadaya ya mkeo kukutesa nn 😃Kwamara ya kwanza nategemea kuanza kuomba Kaz utumishi
Hongera mkuu,utani kidogo baadaya ya mkeo kukutesa nn 😃Kwamara ya kwanza nategemea kuanza kuomba Kaz utumishi
Sio Utan ni kwelHongera mkuu,utani kidogo baadaya ya mkeo kukutesa nn 😃
Asante sana mkuu.Hongera sana, kila la kheri kwenye hatua inayofuata
Hongera mkuu,utani kidogo baadaya ya mkeo kukutesa nn 😃
Karibu sana kwenye mapambano.Kwamara ya kwanza nategemea kuanza kuomba Kaz utumishi
Pole yako, ndo upambane sasa nafasi zikitangazwaSio Utan ni kwel
Mwaka huu Mungu atanisaidia nije na ushuhuda.Keep moving kaka,mpaka tulambe asali
Hiyo ni written? Vipi umeitwa kwenye majengo ya Dr Asha Migiro?Wale tuliofanya interview tarehe 25 majibu tayar kwenye account zetu tukachek
Nakwenda kupambana na practical sasaHiyo ni written? Vipi umeitwa kwenye majengo ya Dr Asha Migiro?
Hongera sana mkuu, nakutakia heri kwa hatua zilizosaliaNakwenda kupambana na practical sasa
Shukran sanaa Mkuu🙏Hongera sana mkuu, nakutakia heri kwa hatua zilizosalia
Huyu jamaa atoboe ni mkongwe humu.....El marabiosh uko wapi Engineer mwenzangu practical inatusubiri huko
Mkuu wapigie simu wapange kwa kila njia iyo ni golden chance weka na hiyo leseni ya kazi...Kuna watu wameitwa interview Tarehe 7/5.
MImi not shortlisted sababu sikuweka leseni ya kazi.
Halafu wanapiga oral interview pekee, hakuna cha written wala nini.
Watakubali kweli.?Mkuu wapigie simu wapange kwa kila njia iyo ni golden chance weka na hiyo leseni ya kazi...
Kila la kheri.....
Hawawezi kugoma wapange ulijua umeweka mambo ya stationary ndio wamekukwamisha apo ukiwa umeweka tayari kwenye account yako.Watakubali kweli.?
Pole.Tulofanya tarehe 25 wameanza pandisha matokeo kwenye account zetu.
"Not Selected for Oral Interview" imesomeka tena kwangu.
Kila la kheri wapambanaji. Mimi ni rasmi sasa nijikite kwenye hiki ninachokifanya sasa.
Prack ya nn mkuuNakwenda kupambana na practical sasa