HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kuna nafasi za utumish za mda lga Kuna kada naona hawaitwii sjui wanachakachua ama vipi, Yan kada zote zimeitwa isipokua hio sijaelewa Kuna ishu Gani kwenye hio kada
 
Kuna mdogo wangu amechaguliwa Oral ya MDAs & LGA yeye yuko Lindi lkn anaona kazi za LGA kwake sio kipaumbele anataka kuforce TRA nimeshindwa kumshauri nawezaje kumuelewesha akubali kupiga oral za LGA akipata hata akipangwa Kibakwe huko aende tu.
Tra ana connection?
 
Kuna nafasi za utumish za mda lga Kuna kada naona hawaitwii sjui wanachakachua ama vipi, Yan kada zote zimeitwa isipokua hio sijaelewa Kuna ishu Gani kwenye hio kada
Kaka yan zimebaki kada chache sana za MDA&LGA,ila kuitwa ndio kipengele sana . Hapo ikifika trh 2 mwezi ujao received itakuwa inafikisha miez nane.

Sijui nawapanga nini hicho miezi yote hyo.
 
Kuna mdogo wangu amechaguliwa Oral ya MDAs & LGA yeye yuko Lindi lkn anaona kazi za LGA kwake sio kipaumbele anataka kuforce TRA nimeshindwa kumshauri nawezaje kumuelewesha akubali kupiga oral za LGA akipata hata akipangwa Kibakwe huko aende tu.
Naomba kueleweshwa wakuu,kwani hizi za LGA hakuna asali huko?na wanaposema ajira za tamisemi,ndio hao LGA au both LGA&MDA?
 
Naomba kueleweshwa wakuu,kwani hizi za LGA hakuna asali huko?na wanaposema ajira za tamisemi,ndio hao LGA au both LGA&MDA?
Ipo ivi Mkuu
LGA maana yake local government Authority ambapo inajumlisha Halmashauri na ngazi ya tarafa, kata na Kijiji alafu MDAs ni Ministry, Department, and Agency ambayo inachukua ngazi ya Taifa, kanda na mkoa
Ivyo unaweza Fanya saili kwenye tangazo la LGA and MDA lakini ukapangiwa popote pale inategemeana na vitu vifuatavyo
Uhitaji wa mwajiri kwa kipindi husika
Ufaulu wako ( apa ipo ivi unaweza Fanya saili alafu ukapata wastani wa kawaida kisha wenzako wakapangiwa LGA alafu Wewe ukabaki Data base ivyo ikatokea MDA wanataka mtu so utapangiwa Wewe, so kupangiwa MDA au LGA ni bahati tuu akuna uwakika wa moja kwa moja endapo tangazo la kazi likiwa na waajiri wawili Yani MDA and LGA)

Kuhusu asali LGA amna kilivyo maana wanasema wenyewe awazalishi mapato yoyote yale zaidi ya kutumia lakini kwa upande wa MDA wenyewe wanazalisha ivyo mshahara ni mkubwa na over time za kutosha plus malupulupu

Mwisho wa siku tusiache kuomba kazi na kufanya saili ata kama nafasi ni moja maana uwezi jua utaangukia wapi
 
Ipo ivi Mkuu
LGA maana yake local government Authority ambapo inajumlisha Halmashauri na ngazi ya tarafa, kata na Kijiji alafu MDAs ni Ministry, Department, and Agency ambayo inachukua ngazi ya Taifa, kanda na mkoa
Ivyo unaweza Fanya saili kwenye tangazo la LGA and MDA lakini ukapangiwa popote pale inategemeana na vitu vifuatavyo
Uhitaji wa mwajiri kwa kipindi husika
Ufaulu wako ( apa ipo ivi unaweza Fanya saili alafu ukapata wastani wa kawaida kisha wenzako wakapangiwa LGA alafu Wewe ukabaki Data base ivyo ikatokea MDA wanataka mtu so utapangiwa Wewe, so kupangiwa MDA au LGA ni bahati tuu akuna uwakika wa moja kwa moja endapo tangazo la kazi likiwa na waajiri wawili Yani MDA and LGA)

Kuhusu asali LGA amna kilivyo maana wanasema wenyewe awazalishi mapato yoyote yale zaidi ya kutumia lakini kwa upande wa MDA wenyewe wanazalisha ivyo mshahara ni mkubwa na over time za kutosha plus malupulupu

Mwisho wa siku tusiache kuomba kazi na kufanya saili ata kama nafasi ni moja maana uwezi jua utaangukia wapi
Ahsante sana mkuu nimeshiba maelezo yako,ubarikiwe sana Blood..ila TAMISEMI maana ake ni hao wote au LGA only?
 
Kuna mdogo wangu amechaguliwa Oral ya MDAs & LGA yeye yuko Lindi lkn anaona kazi za LGA kwake sio kipaumbele anataka kuforce TRA nimeshindwa kumshauri nawezaje kumuelewesha akubali kupiga oral za LGA akipata hata akipangwa Kibakwe huko aende tu.

Kuna mda unaweza ukamfaamisha mtu kwa maneno lakini kuna mda mtu inabid ajifunze mwenyewe katika mazingira asilia, ww muelekeze kwa nafasi yako ikishindikana mwache ajifunze mwenyewe kwa mazingira asilia.
 
Kuna jambo linanifilirisha labda naweza kuwashirikisha na nyinyi wadau kuhusu milihani ya online ya utumishi.

Hii mitihani ya online kada za ICT huwa yana maswali 50 ya kuchagua na ukizidisha kwa 2 kwa kila idadi ya maswali ambayo umefaulu ili upate juu ya asilimia 100 ni lazima upate namba shufwa.

Sasa namba witiri katika matokeo yanatokeaje?! Au kwenye mfumo wanaedit matokeo?

Na lingine kwa kipindi hiki matokeo unayotarajia huwa tofauti kabisa licha mtihani kuona umeuweza tofauti na zamani. Hii inamaana gani?

Ninamashaka na utumishi na mfumo wao wa ajiraportal huenda wanachezea matokeo.

Habari mkuu PCGAMES

Nimepitia kwa makini ujumbe wako na pia nimekuelewa kwa nini unapata sintofahamu.

Issue iko hivi, ni kweli matokeo wanatoa katika asilimia (%), hivyo mategemeo yetu ni kwamba kwa maswali ambayo huwa hamsini (50) basi kusiwepo na asilimia isiyogawanyika kwa mbili (2).

Maswali ya kuchagua mara nyingi huwa yanataka kuchagua jibu sahihi zaidi kutoka katika machaguo waliyotoa. Hivyo basi kama utafanikiwa kuchagua jibu sahihi zaidi katika machaguo basi utapata alama mbili (2). Ukichagua jibu sahihi lkn si sahihi zaidi utapata alama pungufu ambayo ni moja (1). Tofauti na machaguo hayo hutapata alama yeyote.

Hii imewekwa ili kumsaidia mtahiniwa asipoteze jitihada zake alizotumia kusoma, ni sawa na kwenye calculations utapata alama za njia uliyotumia kupata jibu kama ni sawa hata kama jibu la mwsho umekosa.
 
Habari mkuu PCGAMES

Nimepitia kwa makini ujumbe wako na pia nimekuelewa kwa nini unapata sintofahamu.

Issue iko hivi, ni kweli matokeo wanatoa katika asilimia (%), hivyo mategemeo yetu ni kwamba kwa maswali ambayo huwa hamsini (50) basi kusiwepo na asilimia isiyogawanyika kwa mbili (2).

Maswali ya kuchagua mara nyingi huwa yanataka kuchagua jibu sahihi zaidi kutoka katika machaguo waliyotoa. Hivyo basi kama utafanikiwa kuchagua jibu sahihi zaidi katika machaguo basi utapata alama mbili (2). Ukichagua jibu sahihi lkn si sahihi zaidi utapata alama pungufu ambayo ni moja (1). Tofauti na machaguo hayo hutapata alama yeyote.

Hii imewekwa ili kumsaidia mtahiniwa asipoteze jitihada zake alizotumia kusoma, ni sawa na kwenye calculations utapata alama za njia uliyotumia kupata jibu kama ni sawa hata kama jibu la mwsho umekosa.
Sawa nimekupata, tunaendelea kupambana.
 
Chuo cha TIA Mtwara kipo maeneo gani?
Nauli hadi mjini bei gan?
Kuna lodge nzuri atleast 15?
Naombeni nielekezwe
Kipo Mji mwema, kutoka mjini si chini ya Buku 7 au 8 au hata 10 kukupeleka.
Ww kama mgeni tafuta Lodge Magomeni hasa Mkanaledi au Mitengo kisha mtafute boda mwambie akupeleke.
Lodge price za Mtwara ni 20k Normal, 25k, 30k, 40 nk unaweza kukuta AC na Maji moto. Butu 10 ni Guest house, jiandae kwa kulala kwenye mbao maana magodoro huwa yameisha kwa watu kukazana sana.
 
Nisaidien hapa kwenye Kaz za polisi
 

Attachments

  • Screenshot_2025-03-29_151340.jpg
    Screenshot_2025-03-29_151340.jpg
    124 KB · Views: 28
Mwenye link ya Group la whatsapp la Records, archieves and information management naomba ashare link ni join. Please
 
Back
Top Bottom