3 Angels message
JF-Expert Member
- Aug 3, 2017
- 5,583
- 16,295
Hivi kuna mtu yuko shortlisted huko kwa wenzangu na mimi wenye received sugu.?
Utafikiwa mkuu, usikate tamaa uliomba nafasi gani?
Hivi kuna mtu yuko shortlisted huko kwa wenzangu na mimi wenye received sugu.?
Ww tuliaHivi kuna mtu yuko shortlisted huko kwa wenzangu na mimi wenye received sugu.?
Mie nina received ya tangu feb 2023Hivi kuna mtu yuko shortlisted huko kwa wenzangu na mimi wenye received sugu.?
Duh hio mbon kama wameshaipotezea kaka maana ni muda mrefu.Mie nina received ya tangu feb 2023
Sawa kakaWw tulia
Utafikiwa mkuu, usikate tamaa uliomba nafasi gani?
Kuna rafiki yangu alikuwa na majina kama hayo hakupata shida Utumishi na tayari yupo kwenye ajira kwa sasaAsante
Mwifwa mkuu, au kwa yeyote anaejua kama cheti cha kuzaliwa au deed poll ni majina matatu (Ngiri Mkia Juu) ila vyeti vya kitaaluma ni (Ngiri M Juu) inaweza leta shida utumishi au usaili wowote
Yani hadi kichwa kinaniumaDuh hio mbon kama wameshaipotezea kaka maana ni muda mrefu.
mie ninalo la toka mwaka juziMie nina received ya tangu feb 2023
Yani sijui utumishi wana kazi gani na hizi receivedmie ninalo la toka mwaka juzi
Wew ulijuaje ni 15 mits wakati pale hauwi na saa ?Inategemea, me nilifanyiwa kwa 15 minutes.
😁😁Wew ulijuaje ni 15 mits wakati pale hauwi na saa ?
Au wanaona raha kuziona zilivyo nyingiYani sijui utumishi wana kazi gani na hizi received
Waliomba mwezi wa kwanza kuanzia trh 10Hawa waalimu walioitwa interview leo waliomba lini wakuu?.
Kumbe kutoita watu interview wanafanya kusudi tu, sio kama wametingwa.Waliomba mwezi wa kwanza kuanzia trh 10
🤣🤣🤣Kumbe kutoita watu interview wanafanya kusudi tu, sio kama wametingwa.
Jamaa wana utaratibu mbovu sanaKumbe kutoita watu interview wanafanya kusudi tu, sio kama wametingwa.
Sanaa aisee.Jamaa wana utaratibu mbovu sana