Amina na ikawe hivoUtapata nafasi, upo tu kwenye foleni kama ulivyoona waliofanya Oral September wameanza kuchukuliwa.
Kuwa na subira, Muumba yupo nawe..
Embu liweke hapakuna pdf la walimu na wateknolojia uko
Sawa mkuu usiwaze nitakutonyaSiku MDA na LGA wakitoa za Ustawi wa Jamiii na Maendeo ya jamii
Nishtue maana Mimi nipo machimboni mkuu
Yaani umeomba kazi mwezi wa 8 mwaka jana unaitwa interview mwezi wa 3 mwaka huu. Wanajuaje kama haujafariki!Hizi Post walizotoa leo za eGA application tulifanya mwez wa 8..
😃😃Acha kufariki au upo sehemu ya kuaccess network?Yaani umeomba kazi mwezi wa 8 mwaka jana unaitwa interview mwezi wa 3 mwaka huu. Wanajuaje kama haujafariki!
Ilikuwaje mkuu mpk wakalamba asali?nafasi moja interview inachukua miezi nane watu wanasubirishwa lakini cha kushangaza nafasi za tpdc kipindi kile watu walilamba asali bila hata manundu..
ghafla tu hakuna interview iliyotangazwa.Ilikuwaje mkuu mpk wakalamba asali?
Kwa nini una-apply TIN namba ya biashara kijana? Apply isiyo ya biasharahivi wazee ukiwa unaaply tin number online kwaajili ya ajira ukifika hapa unajaza vipi
unaapply vipi mie imenileta hapo directKwa nini una-apply TIN namba ya biashara kijana? Apply isiyo ya biashara
Duu kwani wameita ndugu??Naomba kuuliza waliofanya interview ya Tra mwaka jana eti kuna watu majina yao yalitoka lakini walikuja chomolewa wasifanye mtihani???
E.g waliosoma BBA in something walitolewa wakaachwa wale wa BBA kavu(in general)
Ni kweli???