HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Naomba kuuliza waliofanya interview ya Tra mwaka jana eti kuna watu majina yao yalitoka lakini walikuja chomolewa wasifanye mtihani???
E.g waliosoma BBA in something walitolewa wakaachwa wale wa BBA kavu(in general)

Ni kweli???
Kuna ambao walizuiliwa baadae wakaachiwa wafanye mtihani, ila wengine waliokuwa na wasimamizi wakuda waliwatosa kabisa.
 
Hv tofauti za hizi TIN ni zipi mana Mm nna TIN na imeandikwa Only for Non for business use, ila mm ilihitajika kazin sekta binafsi.
Ukiomba ya biashara inakuwa na vipengele vingi. Unashauriwa kuomba TIN namba isiyo ya biashara, ukitaka baadaye kuitumia kwa biashara una-update taarifa kwenye mfumo tu, au unaenda ofisi yoyote ya TRA wanakuingizia taarifa.
 
Eti hyo haiwezekani, yan wame shortlist, nimepiga written then naiona asali inakaribia ndio wanichomoe dah sitoki😀😀😀😀😀
Kunakuwa na askari mkuu hujawai kuhudhulia?? na wanakuwa na mitutu ukilipuliwa ya mguu kuvuruga mitihani utasema nini.???
 
20250305_195904.jpg
Hivi hizi kazi za kilimo toka mwezi wa nane ziliendaje
 
Hivi wakuu kuna namna nyingine ya kuwapata watu wa ICT wa UTUMISHI zaidi ya email na namba zao walizotoa kwenye website?.

Maana kuna post nina apply ila inagoma inasema "Job Application failed" ilihali hiyo kazi ni ya kada yangu kabisa, Biomedical Engineering"View attachment 3267466View attachment 3267467
Kwenye qualifications requirements ya tangazo la kazi wameitaja Biomedical engineering??? Kama wameitaja basi relax mkuu hiyo ni changamoto yao ya kimfumo baada ya muda Huwa wanaiweka sawa.
 
Kwenye qualifications requirements ya tangazo la kazi wameitaja Biomedical engineering??? Kama wameitaja basi relax mkuu hiyo ni changamoto yao ya kimfumo baada ya muda Huwa wanaiweka sawa.
Ni hii mkuu.
 

Attachments

  • IMG_20250312_094037.jpg
    IMG_20250312_094037.jpg
    81.6 KB · Views: 25
Basi relax mkuu itakuwa ni changamoto yao ya kimfumo Kuna muda Huwa inakaa fresh jaribu mara kwa mara baada ya masaa kadhaa ikiwa bado watumie ujumbe kwa email wataitatua
Sawa mkuu. Nimewatumia email tangu jumapili ngoja niendelee kusubiri na kujaribu.
 
Sawa mkuu. Nimewatumia email tangu jumapili ngoja niendelee kusubiri na kujaribu.
Yah kama deadline bado bado sikilizia nilishawahi kumbana na hiyo changamoto niliwa email kesho yake ilikubali...kwahiyo inawezekan wenyew hawajagundua kama Kuna hiyo shida pia usiache kuwatafuta kwa simu mana inawezekan wanapokeaj email nying wakashindw ifikia kwa wakat Yako.
 
Back
Top Bottom