HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Waachie Pdf ya Database Watutoe mtaa kama wao walivyopeana Offer za watoto wao kupitia ajira za mkataba kwenda ajira za Kudumu....
Ndo tutawaelewa kuliko wanajaza mapichamapicha ya safari zao wanaacha Lengo la website yao haina tija kwetu watafutaji....
Oyaa kaangalie pdf mkuu huenda upo ufunge mwaka kibingwa
 
Huu uzi ni sehemu salama sana kukupa a, b, c kuhusu interview za psrps

Mimi ni mgonga ulimbo ambae sijakata tamaa kwa mara ya kwanza nilishiriki mchakato wa interview za psprs kwa kada yangu ya afya mwezi december nikaliwa kichwa kwenye written tu😁nilihisi kukata tamaa sema mtu wa maana sana humu Mwifwa katika baadhi ya post zake alisisitiza kutokata tamaa na tusiache kutuma maombi.

Nikatuma maombi kwenye post moja ya chuo cha serikali mjini dsm, Mungu si Athumani nikaitwa kwenye usahili zingatia wanataka mtu mmoja tukaitwa 317

Nikakumbuka tena bro Mwifwa husema hata kama nafasi moja kashiriki interview sikuwa nimesoma chochote nikashiriki na tukafika watu 127 tu kwenye usahili wa written

Nikafanya ila sikuwa na matumaini ya kuitwa oral bahati nzuri tukachaguliwa watu 12 kwa ajili ya oral ambayo naifanya soon.

I wish kupata a, b, c, d kuhusu oral interview za psprs maana hii ndio inaenda kuwa ya kwanza kwangu.

Natanguliza shukrani
 
Huu uzi ni sehemu salama sana kukupa a, b, c kuhusu interview za psrps

Mimi ni mgonga ulimbo ambae sijakata tamaa kwa mara ya kwanza nilishiriki mchakato wa interview za psprs kwa kada yangu ya afya mwezi december nikaliwa kichwa kwenye written tu😁nilihisi kukata tamaa sema mtu wa maana sana humu Mwifwa katika baadhi ya post zake alisisitiza kutokata tamaa na tusiache kutuma maombi.

Nikatuma maombi kwenye post moja ya chuo cha serikali mjini dsm, Mungu si Athumani nikaitwa kwenye usahili zingatia wanataka mtu mmoja tukaitwa 317

Nikakumbuka tena bro Mwifwa husema hata kama nafasi moja kashiriki interview sikuwa nimesoma chochote nikashiriki na tukafika watu 127 tu kwenye usahili wa written

Nikafanya ila sikuwa na matumaini ya kuitwa oral bahati nzuri tukachaguliwa watu 12 kwa ajili ya oral ambayo naifanya soon.

I wish kupata a, b, c, d kuhusu oral interview za psprs maana hii ndio inaenda kuwa ya kwanza kwangu.

Natanguliza shukrani
Pita apo Mkuu unaweza pata kitu
 
Huu uzi ni sehemu salama sana kukupa a, b, c kuhusu interview za psrps

Mimi ni mgonga ulimbo ambae sijakata tamaa kwa mara ya kwanza nilishiriki mchakato wa interview za psprs kwa kada yangu ya afya mwezi december nikaliwa kichwa kwenye written tu😁nilihisi kukata tamaa sema mtu wa maana sana humu Mwifwa katika baadhi ya post zake alisisitiza kutokata tamaa na tusiache kutuma maombi.

Nikatuma maombi kwenye post moja ya chuo cha serikali mjini dsm, Mungu si Athumani nikaitwa kwenye usahili zingatia wanataka mtu mmoja tukaitwa 317

Nikakumbuka tena bro Mwifwa husema hata kama nafasi moja kashiriki interview sikuwa nimesoma chochote nikashiriki na tukafika watu 127 tu kwenye usahili wa written

Nikafanya ila sikuwa na matumaini ya kuitwa oral bahati nzuri tukachaguliwa watu 12 kwa ajili ya oral ambayo naifanya soon.

I wish kupata a, b, c, d kuhusu oral interview za psprs maana hii ndio inaenda kuwa ya kwanza kwangu.

Natanguliza shukrani

Pitia uzi aliosuggest mdau hapo juu. Pia usisahau kufanya rehearsal. Anza kufanya practice ya namna utakavyokua unajibu especially kwa maswali ya mwanzo ya utambulisho na kutaja responsibilities. Ni kweli hujui maswali gani yatakuja ila ukijiandaa namna utakavyokua unaflow, inasaidia kuboost confidence na kuonekana unajua unachokisema.​
 
Pitia uzi aliosuggest mdau hapo juu. Pia usisahau kufanya rehearsal. Anza kufanya practice ya namna utakavyokua unajibu especially kwa maswali ya mwanzo ya utambulisho na kutaja responsibilities. Ni kweli hujui maswali gani yatakuja ila ukijiandaa namna utakavyokua unaflow, inasaidia kuboost confidence na kuonekana unajua unachokisema.​
Asante sana mkuu
 
Huu uzi ni sehemu salama sana kukupa a, b, c kuhusu interview za psrps

Mimi ni mgonga ulimbo ambae sijakata tamaa kwa mara ya kwanza nilishiriki mchakato wa interview za psprs kwa kada yangu ya afya mwezi december nikaliwa kichwa kwenye written tu[emoji16]nilihisi kukata tamaa sema mtu wa maana sana humu Mwifwa katika baadhi ya post zake alisisitiza kutokata tamaa na tusiache kutuma maombi.

Nikatuma maombi kwenye post moja ya chuo cha serikali mjini dsm, Mungu si Athumani nikaitwa kwenye usahili zingatia wanataka mtu mmoja tukaitwa 317

Nikakumbuka tena bro Mwifwa husema hata kama nafasi moja kashiriki interview sikuwa nimesoma chochote nikashiriki na tukafika watu 127 tu kwenye usahili wa written

Nikafanya ila sikuwa na matumaini ya kuitwa oral bahati nzuri tukachaguliwa watu 12 kwa ajili ya oral ambayo naifanya soon.

I wish kupata a, b, c, d kuhusu oral interview za psprs maana hii ndio inaenda kuwa ya kwanza kwangu.

Natanguliza shukrani
Hongera sana mkuu, kila la kheri kwenye hatua hiyo mbeleni.

Hints nyingi tushazitoa humu, ukiweza kurudi nyuma kwenye uzi kuanzia September 2022 kuja mbele utaona hayo madini ya hints
 
Hongera sana mkuu, kila la kheri kwenye hatua hiyo mbeleni.

Hints nyingi tushazitoa humu, ukiweza kurudi nyuma kwenye uzi kuanzia September 2022 kuja mbele utaona hayo madini ya hints
sure anko hata written nilipita na hints za humu hasa kustick kwenye point
Aisee huyo jamaa mwifwa ni mtu poa sana kwenye hili jukwaaa
mno hana baya anko
 
Mpaka sasa nina received sita.

Mwaka 2024 umekuwa mwaka wa kuongeza received(Namshukuru Mungu kwa hilo),

Maana tokea mwaka 2023 mpaka 2024 mwezi wa saba sikuwahi kuwa na received hata moja.

Tunapoelekea mwaka 2025 tumuombe Mungu atujalie tulambe asali maana daili zote zinaonekana.

Mungu atusaidie na sisi mwakani tulambe asali.

Naamini mwakani ni wakati wetu wapambanaji kuonekana kwenye pdf.

Amen
 
Mpaka sasa nina received sita.

Mwaka 2024 umekuwa mwaka wa kuongeza received(Namshukuru Mungu kwa hilo),

Maana tokea mwaka 2023 mpaka 2024 mwezi wa saba sikuwahi kuwa na received hata moja.

Tunapoelekea mwaka 2025 tumuombe Mungu atujalie tulambe asali maana daili zote zinaonekana.

Mungu atusaidie na sisi mwakani tulambe asali.

Naamini mwakani ni wakati wetu wapambanaji kuonekana kwenye pdf.

Amen
Amen
 
Back
Top Bottom