HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Subiria nyie wa taasisi mtaitwa mapema tu.

Maana Kuna taasisi huwa zinapewa upendeleo kama hizo hospital na vyuo vikuu huwa ni chap ila Kuna mda&lga ni mzozo
Hao kipengele kigumu
 
Hili buyu la Asali BOT wapambanaji kazi kwenu.

Zingatia angalau Upper second class kwenye GPA
 
Wao ni time travelers hawako affected na muda. Na kweli wameshiba sio kwa kuridhika huko
Januari to December wanachojua ni kutoa nafasi tu kuita watu kwenye interview aahaha received zinabaki zinawang'ong'a
 
Hili buyu la Asali BOT wapambanaji kazi kwenu.

Zingatia angalau Upper second class kwenye GPA
Pia wazingatie anwani ya mwajiri sio psrs ni bot mwenyew kama ilivyoandikwa kwenye tangazo
 
Back
Top Bottom