Leonce jr
JF-Expert Member
- Oct 5, 2023
- 3,216
- 5,288
Aaa qu ma ma ma ma ni yaani wengine zile kuitwa kwa interview mpaka mwez wa 6 aiseenaona walimu wamefikiwa
Aaa qu ma ma ma ma ni yaani wengine zile kuitwa kwa interview mpaka mwez wa 6 aiseenaona walimu wamefikiwa
AmenHappy new year wakuu, kila la kheri katika mwaka huu mpya ukawe mwaka wenye neema na mafanikio Tele sote tukapate kazi, Kheri ya mwaka mpya wakuu
Walimu kama nawaona huko waliko......Aya Walimu mjiandae Sasa kwanzia tarehe 14 Jan hadi 24 Feb ni mwendo wa kukandwa tuu pia utapangiwa kazi sehemu yoyote ile hapa Tanzania kutokana na ufaulu wako
Ambao hawajaitwa ni mpaka mwez wa 8 kuitwa tena apo waalimu watakuwa wamemalizana na sekretarietpdf zitakua adimu sana
si mchezo kama watu wa afya tu ilikua vile sipati picha walimuAmbao hawajaitwa ni mpaka mwez wa 8 kuitwa tena apo waalimu watakuwa wamemalizana na sekretariet
😀😀😀😀....Ambao hawajaitwa ni mpaka mwez wa 8 kuitwa tena apo waalimu watakuwa wamemalizana na sekretariet
Kwakweli mkuu maana hapa tulipo tuna miezi'8 inafika tangu mtu unaomba kazi unasubiri mpaka unasahau kama kuna kazi uliomba miezi nane iliopita kwahio hilo halina budi kutokea tu kwa sasa.Ambao hawajaitwa ni mpaka mwez wa 8 kuitwa tena apo waalimu watakuwa wamemalizana na sekretariet
Kwa Dar ofisi za gazeti zinaangaliana na Tazara*wakuu nimepoteza lesseni ya gari na pass ya kusafiria na documents nyingine muhimu. Wamenitaka nikatangaze kwenye gazeti la serikali. Naomba kuuliza hapo zilipo ofisi za gazet la serikali
Pale TSNKwa Dar ofisi za gazeti zinaangaliana na Tazara
Nilishapata mkuu zipo pale GSPSA paleKwa Dar ofisi za gazeti zinaangaliana na Tazara
Upo sahihi Mkuu lkn Kuna watu walifanya interview mwezi wa pili mwaka jana lakini Leo ndio wameitwa kazini ivyo Kila mtu atafikiwa tuu ni swala la muda tuuKuna pdf huko. Chuo cha sukari wametoa tangazo la kazi mwezi wa 10, January wametoa matokeo. Lakini vyuo vingine tangazo mwezi wa 8, hadi sahivi hamna pdf.
Ooh kumbe, ngoja tuwe wavumilivu.Upo sahihi Mkuu lkn Kuna watu walifanya interview mwezi wa pili mwaka jana lakini Leo ndio wameitwa kazini ivyo Kila mtu atafikiwa tuu ni swala la muda tuu
NomaaUtumishi wametuchoka sasa aisee.. received toka August mwaka uliyopita na no calling for interviews.
View attachment 3192907