watu wameanza kuona miyeyushoTunaambiwa Leo huko Arusha Kuna kada waliitwa 650 wameenda 90 tu, jobless wameisha au wamechoka?
Mkuuu gharama sana maswala ya usail na nafasi ni moja mtu anajua hamna jamboTunaambiwa Leo huko Arusha Kuna kada waliitwa 650 wameenda 90 tu, jobless wameisha au wamechoka?
Duu wewe ndio unaamka mkuuukweli utumishi kuna siasa nyingi, hakuna cha kanzi data wala nini utumishi na ccm damudamu kwa wale msio na connection fanyeni kujiunga na ccm hata kama hamkipendi tofauti na hapo mtasubiri sana
Ebu tupashe unaweka wap kadi ya chamaukweli utumishi kuna siasa nyingi, hakuna cha kanzi data wala nini utumishi na ccm damudamu kwa wale msio na connection fanyeni kujiunga na ccm hata kama hamkipendi tofauti na hapo mtasubiri sana
mbona maswali yako yanakinzana mkuu, unaniuliza ndio naamka maana yake ww ulifahamu hili kitamboEbu tupashe unaweka wap kadi ya chama
Nilikua sijui mkuu kama kuna watu wanapangiwa kazi na hawajapita kwenye usaili??mbona maswali yako yanakinzana mkuu, unaniuliza ndio naamka maana yake ww ulifahamu hili kitambo
hapo hapo wataka nikwambie wapi unaweka kadi ya chama
wale wanao pangiwa vituo na hawajafanya usaili huwa wana andika wapi mitihani yao
tafuta nyuzi humu zinazo onesha kwa ushahidi haya nayo semaNilikua sijui mkuu kama kuna watu wanapangiwa kazi na hawajapita kwenye usaili??
Nitagi mkuu kwa hizo nyuzi mimi nilikua najua ni teuzi wa rais tu na baadhi ya watoto wa vigogo mfano mtoto wa kabudi pamalagamba aliingia kwenye hall kufanya interview baba ake akiwa ni waziri wa katibatafuta nyuzi humu zinazo onesha kwa ushahidi haya nayo sema
Mbona kama umeandika kinyume mkuu?Check number haitoki mpaka mshahara kaka.
Wanaweka hivyo ili wapate posho.Imagine mkuu mmekaa kwenye kikao mnampitisha mtu mmoja kesho watano baada ya siku 3 tena 8 bora watulie bora wakae ata siku 15 watoe pdf la kueleweka.
Any way wataalam wetu tusiwapangie mambo. Hii nchi ukiwa kiongozi una akili tu basi
Nimeongelea experience yangu chief. Ni kama vile inakuepo on top ila hadi kituo chako waione inakuja na salaryMbona kama umeandika kinyume mkuu?
NLeo tar 13 hatujapata check number na tumekuwa na wasiwasi wa kuenda kukosa mshahara WA mwezi huu.
Maana Hospitali X ya rufaa niliyokuwepo juzi watu sita Tu ndio waliopata check numbers Kati ya watu 100.
Hr leo tumemfuata Kwa hasira Sana amesema issue ya check numbers ni Makao makuu Dodoma na hazina yeye anatumia check numbers Tu.
So kasema tumrudie tar 18 anadai zinaweza kutoka japo Kwa upande wangu nimekuwa na wasiwasi juu ya hili suala.
Mambo ni magumu ground+ drama anazofanya PSRS...unaishia 😀😀😀😀Tunaambiwa Leo huko Arusha Kuna kada waliitwa 650 wameenda 90 tu, jobless wameisha au wamechoka?
jinsi hilo pdf lilivyoshiba mpaka pc imejizima wakati nadownloadMDA & LGA Baadhi wameitwa huko usaili January.