Mkoa mmoja tuu kwa barua yenye address ya utumishi Kisha ukiapply pale kwenye received utaona employer wako ni mkoa ulio applyWataalam ajira za ualimu za kilimo kule ajira portal kwa mikoa kama sita hv kila mkoa post 2 au 1 je mtu anapaswa kuaply mikoa yote akiatach barua au unaaply mkoa mmoja unatulia?
tupo aisee naona unajiandaa kupokea mshaharaHello humu ndani mpo
Uki apply mkoa mmoja ndo basi hiyo, system inajifunga kwa mikoa mingine.Wataalam ajira za ualimu za kilimo kule ajira portal kwa mikoa kama sita hv kila mkoa post 2 au 1 je mtu anapaswa kuaply mikoa yote akiatach barua au unaaply mkoa mmoja unatulia?
Hawa ndo wako kwenye paneling niniwazee wenu hao 🤣 🤣 🤣
Mkuuu punguza makasiriko mkuu utaitwa na utakandwaNdiyo maana kazi huko utumishii haziendi,,,, kweli wazee hawa watafanyaje kazi kwa speed inayotakiwa ???
Hawa wazee ilipaswa wawe nyumbani wanacgeza na wajukuu lakin kwasababu ya ubinafsi na roho mbaya ,, vizee bado vimeng'ang'ania ofisini..
We fikiri post ya admission officer toka itolewe mwezi wa 8 hadi leo mwezi wa 12 bado hawajaita watu kufanya interview
kuna wazee wanaangalia matokeo ya interview hapo juu wanachekaPDF zimekimbia wapi siku izi😳😁😁
😂😂😂afu likizotupo aisee naona unajiandaa kupokea mshahara
dondosha hata vocha ya buku majobless tuigombanie siunaona ubao ulivyo mweupe kule web😂😂😂afu likizo
wazee wanacheka Pdf zilizopo ni za Halmashauri za Buhigwe, Mlele, Kasulu, Newala, Namtumbo, Busokelo na vijana wana ndoto za kwenda NSSF, TRA NHIF, TBS, HAZINA, MUHIMBILI, NIMR Mambo ni zigzaga........wazee wenu hao 🤣 🤣 🤣
🤣🤣🤣 Dah!!Mkuuu punguza makasiriko mkuu utaitwa na utakandwa
Hao NSSF sio ndoto zetu kwa maana wanavyo ajiri wanajua wenyewe huko na familia zao, sijawahi kuona wametoa ajira Utumishi wale jamaa kule ni mwendo wa vilemba tu.wazee wanacheka Pdf zilizopo ni za Halmashauri za Buhigwe, Mlele, Kasulu, Newala, Namtumbo, Busokelo na vijana wana ndoto za kwenda NSSF, TRA NHIF, TBS, HAZINA, MUHIMBILI, NIMR Mambo ni zigzaga........
Kuna pdf la Nanyumbu vipi waliachie?Hao NSSF sio ndoto zetu kwa maana wanavyo ajiri wanajua wenyewe huko na familia zao, sijawahi kuona wametoa ajira Utumishi wale jamaa kule ni mwendo wa vilemba tu.
AchiaKuna pdf la Nanyumbu vipi waliachie?
Acha kutetea ujinga na kama wewe ni muongoni mwa hao wazee hapo juu kwenye picha ,, hebu jaribu kuwakumbusha wazee wenzio juu ya swala la kustaafu kwa kweli mnatia aibuu kuendelea kung'ang'ania hapo ofisini mwishoni mfie humoMkuuu punguza makasiriko mkuu utaitwa na utakandwa
Waliachie tu hatuna namna sisi jobless, maana hizo Taasisi hatu wawezi, hapa tz kuna Taasisi kama hao NSSF unaweza ishi mpaka ukafa na usijue kazi walitangaza lini na wapi ila watumishi wapya wapo kule..🤔 hapo ndio utakapo shangaa naku shangazwa sasa..😃Kuna pdf la Nanyumbu vipi waliachie?