HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu nimehama mkoa nataka kubadili taarifa za kwenye profile pale inagoma kipengele cha wilaya haitaki. Vipi uko kwenu mliohama kanda moja kwenda nyingine iwapo mkaitwa kwa interview??

Ikukute eneo husika
 
Mtu wa utumishi kama yupo kwenye hili jukwaa atoe Muongozo kwanini pdf zinatoka kidg kidg na haiwati watu kwenye sail toka mwez wa 8 mpaka sasa
 
Imagine mkuu mmekaa kwenye kikao mnampitisha mtu mmoja kesho watano baada ya siku 3 tena 8 bora watulie bora wakae ata siku 15 watoe pdf la kueleweka.

Any way wataalam wetu tusiwapangie mambo. Hii nchi ukiwa kiongozi una akili tu basi
hawa jamaa wamezidi dharau sana. ndio shida ya kumpa muafrika dhamana au cheo flani lazima akitumie kuwaumiza waafrika wenzake
 
naona huko wamejazana vilaza tu yaani hawapo organized hata chembe yaani kama taasisi la mataahira.utashangaa na kesho yanapost watu watano tena
Hasa jeshi la polisi mkuu hawa jamaa kigezo kikubwa cha kuajiliwa na form four.
 
hii radiology si watu wa afya walifanyia interview sasa kulikua na haja gani ya kutangaza si wangechukua tu mtu wa muweke na pdf la jana.istoshe si majuzi tu hapa watu wa afya waliitwa AICC
 
Back
Top Bottom