HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Yapo Ila inategemeana na kitenge Sasa,mfn Kuna jamaa kaajiriwa km mwandishi wa habari wizaran,yeye kila msafara wa waziri au katibu mkuu na yeye anaenda,so yeye hizi perdieem Kama zote
Class mate wangu ambaye aliondoka na foo ya mwishonj kabisa Olevl, aliingia huko kama Afisa Habari ingali sisi(mimi) bado tupo tunasugua Cozi Work Chuo, kashatoboa kitambo.

Enzi za Mwendazake alikuwa anabadili tu Mawaziri kadri wanavyotumbuliwa, kashapiga misele kibao hadi Abroad na Mawaziri.

Mnaosema HQ Wizarani hamna dil chunguzeni vizuri mthibitishe
 
Back
Top Bottom