Don Vill
JF-Expert Member
- May 4, 2020
- 2,237
- 5,698
Mkuu umeadimika sana humu jukwaani ,vipi ushaanza kazi tayari ?Sasa hapo anajiuliza nn jaman??
Anavyojichelewesha hivi akute na barua haipo tena[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Mkuu umeadimika sana humu jukwaani ,vipi ushaanza kazi tayari ?Sasa hapo anajiuliza nn jaman??
Anavyojichelewesha hivi akute na barua haipo tena[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
AhahahahaMkuu umeadimika sana humu jukwaani ,vipi ushaanza kazi tayari ?
Mhhhhhh....Watambakiza hapo Dodoma HQ
Mkuu unaonesh unaitamni sana TRA...pambana utaipata mkuuWale mlolamba asali na mliapply TRA,interview ikiwa weekday mtaenda?
Sina experience nazo at all ndo mana nauliza uliza plus naona kila mtu anaziongeleaMkuu unaonesh unaitamni sana TRA...pambana utaipata mkuu
Wanaulizia sana kwa sababu pale inasemekana pana mpunga mrefu...ngoja waje wenye exprience wakupe muongozoSina experience nazo at all ndo mana nauliza uliza plus naona kila mtu anaziongelea
vituo wameshapangiwa tayari wiki iliyopita, so mchumi, mwandishi wa habari,dreva,civil engineer nk wamebaki makao makuu,wa kozi za mifugo wengine wameenda bandarini(Tanga na dar),KIA(kilimanjaro air port)Arusha airport,wengine mipakani (sirari, tunduma na holoholo)wakakusanye maduhuri ya mazao ya mifugo,wengine wametupwa kwenye miradi ya wizara,sema kubaki wizaran hakuna hela huko,unabaki m aangaliana na wakubwa tu,huko mpk uwe na cheo kikubwa na Elimu angalau masters na PhD ndo utaenjoy,safari Zina wenyewe tu,we ni kuandika madokezo tu na kutumwa tumwa,ukipangiwa huku kusimamia miradi ya wizara Kuna maokoto kibao sana,Ila Kama anataka kubaki akiomba watambakiza HQMhhhhhh....
Kupangwa wizarani sio mpaka kubakizwa HQ...
Inakuwa ni bahati ya mtende ukibakizwa...![]()
![]()
Ahahahahahavituo wameshapangiwa tayari wiki iliyopita, so mchumi, mwandishi wa habari,dreva,civil engineer nk wamebaki makao makuu,wa kozi za mifugo wengine wameenda bandarini(Tanga na dar),KIA(kilimanjaro air port)Arusha airport,wengine mipakani (sirari, tunduma na holoholo)wakakusanye maduhuri ya mazao ya mifugo,wengine wametupwa kwenye miradi ya wizara,sema kubaki wizaran hakuna hela huko,unabaki m aangaliana na wakubwa tu,huko mpk uwe na cheo kikubwa na Elimu angalau masters na PhD ndo utaenjoy,safari Zina wenyewe tu,we ni kuandika madokezo tu na kutumwa tumwa,ukipangiwa huku kusimamia miradi ya wizara Kuna maokoto kibao sana,Ila Kama anataka kubaki akiomba watambakiza HQ
Kusema kweli, pale NMB ajira zake zipo stable sana! risk level ipo chini sana na sidhani kama kuna utofauti mkubwa na kwenye utumishi wa umma! Ila inategemea interest ya mhusika, maana maisha ni zaidi ya kula kunywa na kuvaa!! Ni kazi ipi anajisikia kuifurahia achilia mbali kipato chake, hicho ni kitu cha maana sana!! Kazi nzuri ni ile unayoifurahia kuifanya, una msukumo ndani yako wa kuifanya kwa moyo wako wote na ukiifanya unajisikia kutosheka na kufurahi!! Hata ukifanya masaa ya ziada hujisikii hasara!!Ataenda vipi wakati tayari ni muajiriwa na nmb tena permanent
Ni kweli IT hana hatia tunachagiza tu uzi uende mbele...hapo katibu ndo kila kitu tuendelee kuvuta subra jobless katibu atie saini pdf zilizo mezani watu warambe asaliWatu wanachagiza tu ila wanajua katibu ndio aloshikilia mpini
Alaf wizara Kama wizara ni Pana sana, headquarter Kuna ofisi ya wazir,naibu waziri,katibu mkuu na wakuu wa idara,Hr,mwasibu mkuu nk,so Kuna idara nyingi wizaran,mfn idara ya masoko,idara ya uzalishaji,so kwenye idara Kuna wakuu wa idara hapo Headquarter,hivyo basi kila idara inawafanya kazi wake,95% ya wafanyakazi wa kila idara wapo mikoani,wakikusanya maduhuli au kusimamia miradi iliyo chini ya wizara,so taarifa na report wanatumia kwenye idara zao.wizara inawafanyakazi wengi sana mikoani,ambao mwajiri wao ni katibu mkuu,ukienda headquarter utawakuta wachache sana.Ahahahahaha
Basi ahsant kwa kunifungua
Kumbe sio vzr kubak wizaran kwenyew
Bora ukatupwe mkoaaaaaaaaaniiiii
HQ patamu imagine upo jikoni ndio utakosa maokoto?Alaf wizara Kama wizara ni Pana sana, headquarter Kuna ofisi ya wazir,naibu waziri,katibu mkuu na wakuu wa idara,Hr,mwasibu mkuu nk,so Kuna idara nyingi wizaran,mfn idara ya masoko,idara ya uzalishaji,so kwenye idara Kuna wakuu wa idara hapo Headquarter,hivyo basi kila idara inawafanya kazi wake,95% ya wafanyakazi wa kila idara wapo mikoani,wakikusanya maduhuli au kusimamia miradi iliyo chini ya wizara,so taarifa na report wanatumia kwenye idara zao.wizara inawafanyakazi wengi sana mikoani,ambao mwajiri wao ni katibu mkuu,ukienda headquarter utawakuta wachache sana.
Alaf wizara Kama wizara ni Pana sana, headquarter Kuna ofisi ya wazir,naibu waziri,katibu mkuu na wakuu wa idara,Hr,mwasibu mkuu nk,so Kuna idara nyingi wizaran,mfn idara ya masoko,idara ya uzalishaji,so kwenye idara Kuna wakuu wa idara hapo Headquarter,hivyo basi kila idara inawafanya kazi wake,95% ya wafanyakazi wa kila idara wapo mikoani,wakikusanya maduhuli au kusimamia miradi iliyo chini ya wizara,so taarifa na report wanatumia kwenye idara zao.wizara inawafanyakazi wengi sana mikoani,ambao mwajiri wao ni katibu mkuu,ukienda headquarter utawakuta wachache sana.
Alaf wizara Kama wizara ni Pana sana, headquarter Kuna ofisi ya wazir,naibu waziri,katibu mkuu na wakuu wa idara,Hr,mwasibu mkuu nk,so Kuna idara nyingi wizaran,mfn idara ya masoko,idara ya uzalishaji,so kwenye idara Kuna wakuu wa idara hapo Headquarter,hivyo basi kila idara inawafanya kazi wake,95% ya wafanyakazi wa kila idara wapo mikoani,wakikusanya maduhuli au kusimamia miradi iliyo chini ya wizara,so taarifa na report wanatumia kwenye idara zao.wizara inawafanyakazi wengi sana mikoani,ambao mwajiri wao ni katibu mkuu,ukienda headquarter utawakuta wachache sana.
Ila mliopo wizara ya mifugo na uvuvi mmekula shavu aisee, wana miradi mingi sanaAlaf wizara Kama wizara ni Pana sana, headquarter Kuna ofisi ya wazir,naibu waziri,katibu mkuu na wakuu wa idara,Hr,mwasibu mkuu nk,so Kuna idara nyingi wizaran,mfn idara ya masoko,idara ya uzalishaji,so kwenye idara Kuna wakuu wa idara hapo Headquarter,hivyo basi kila idara inawafanya kazi wake,95% ya wafanyakazi wa kila idara wapo mikoani,wakikusanya maduhuli au kusimamia miradi iliyo chini ya wizara,so taarifa na report wanatumia kwenye idara zao.wizara inawafanyakazi wengi sana mikoani,ambao mwajiri wao ni katibu mkuu,ukienda headquarter utawakuta wachache sana.
Mkuu veta waliita kazini?Mkuu unaonesh unaitamni sana TRA...pambana utaipata mkuu
Kwani vipi aiseee majina ya walioitwa intetview tayari ?Wale mlolamba asali na mliapply TRA,interview ikiwa weekday mtaenda?
kazi za benk,Kazi ya kuhesabu hela za watu 😁, aende huko wizarani maana Kuna wazee kibao wamekaribia kustafu so kwa miaka ya mbeleni hawa waajiriwa wapya ndo watakuwa mabosi wa wizarani,kikubwa akapige kazi na kuongeza shule,kumbuka na teuzi nyingi zinatokea wizarani,chache sana halmashauriKusema kweli, pale NMB ajira zake zipo stable sana! risk level ipo chini sana na sidhani kama kuna utofauti mkubwa na kwenye utumishi wa umma! Ila inategemea interest ya mhusika, maana maisha ni zaidi ya kula kunywa na kuvaa!! Ni kazi ipi anajisikia kuifurahia achilia mbali kipato chake, hicho ni kitu cha maana sana!! Kazi nzuri ni ile unayoifurahia kuifanya, una msukumo ndani yako wa kuifanya kwa moyo wako wote na ukiifanya unajisikia kutosheka na kufurahi!! Hata ukifanya masaa ya ziada hujisikii hasara!!
Yapo Ila inategemeana na kitenge Sasa,mfn Kuna jamaa kaajiriwa km mwandishi wa habari wizaran,yeye kila msafara wa waziri au katibu mkuu na yeye anaenda,so yeye hizi perdieem Kama zoteHQ patamu imagine upo jikoni ndio utakosa maokoto?
SjajuaKwani vipi aiseee majina ya walioitwa intetview tayari ?
Hao ndio wanakula mema ya nchiYapo Ila inategemeana na kitenge Sasa,mfn Kuna jamaa kaajiriwa km mwandishi wa habari wizaran,yeye kila msafara wa waziri au katibu mkuu na yeye anaenda,so yeye hizi perdieem Kama zote