Hatari sana mpk Kuna watu wamepelekwa mpk bandarini na airport,wizara Pana sanaIla mliopo wizara ya mifugo na uvuvi mmekula shavu aisee, wana miradi mingi sana
Hatari sana mpk Kuna watu wamepelekwa mpk bandarini na airport,wizara Pana sana
Hapo HQ kuna watu wanaitwa wakuu wa idara na vitengo. Wakishiba wao wewe junior ndio utakula makombo. Labda pale HQ utumishi kuna maokoto ucheze dili za uhamisho wa walimu na watumishi wa afya.HQ patamu imagine upo jikoni ndio utakosa maokoto?
..............Huyo dogo akichezea hii nafasi atakuja jilaumu sana baadae.kazi za benk,Kazi ya kuhesabu hela za watu š, aende huko wizarani maana Kuna wazee kibao wamekaribia kustafu so kwa miaka ya mbeleni hawa waajiriwa wapya ndo watakuwa mabosi wa wizarani,kikubwa akapige kazi na kuongeza shule,kumbuka na teuzi nyingi zinatokea wizarani,chache sana halmashauri
analeta mchezo..............Huyo dogo akichezea hii nafasi atakuja jilaumu sana baadae.
Analinganisha Bank Officer wa NMB na Mchumi wa wizara, tena wizara ya mifugo!!??
Bora hata angekuwa bank officer wa NMB makao makuu,saiv wa tawi tu,aje wizarani pazuri,mshahara ni wakawaida ila safari kibao sana ,aje apate check namba huku,..............Huyo dogo akichezea hii nafasi atakuja jilaumu sana baadae.
Analinganisha Bank Officer wa NMB na Mchumi wa wizara, tena wizara ya mifugo!!??
Sikusudii kula makombo baada ya wakuu wa vitengo kushiba, wale jamaa wana safari nyingi na perdiem nyingi,, mkuu wa kitengo akiwa mzungu maokoto pia yanapatikana.Hapo HQ kuna watu wanaitwa wakuu wa idara na vitengo. Wakishiba wao wewe junior ndio utakula makombo. Labda pale HQ utumishi kuna maokoto ucheze dili za uhamisho wa walimu na watumishi wa afya.
Bora hata angekuwa bank officer wa NMB makao makuu,saiv wa tawi tu,aje wizarani pazuri,mshahara ni wakawaida ila safari kibao sana ,aje apate check namba huku,
Nina jamaa Yangu yupo Wizara ya Mifugo makao makuu. Kwa Vikao, Ziara na semina ambazo anapiga ni hatariiiiii. Kuna kimoja aliwahi mpeleka jamaa mmoja ni mdau wa ufugaji walikua wanawalipa kwa dollar.Hapo HQ kuna watu wanaitwa wakuu wa idara na vitengo. Wakishiba wao wewe junior ndio utakula makombo. Labda pale HQ utumishi kuna maokoto ucheze dili za uhamisho wa walimu na watumishi wa afya.
Jamaa limegoma kutoa mikeka, tuliandalie supu nzito ya mbuzi na kiepe yai mkuu ,hamna namna š¤£š¤£š¤£š¤£mjinga katuachia shuka..
ā°Uhakika
Dogo aende Serikalini aachane na mambo ya target za benk, stress, kufukuzwa ni njenje, plus makesi ya ajabu, niwashauri ndg zangu ukipata Ajira serikalini nenda usijiulize mara mbili acha kulinganisha hao NMB na Serikali maana NMB serikali inahisa ili uendeshaji ni waholanzi hao so wanaweza badilisha mfumo, kwanza bank hamna uhuruNmb haina check number
aahh litakula supu ya upupu yenye miba limeniboa 𤣠š¤£Jamaa limegoma kutoa mikeka, tuliandalie supu nzito ya mbuzi na kiepe yai mkuu ,hamna namna š¤£š¤£š¤£š¤£
Katibu kafungwa spidi gavana š š«Jamaa limegoma kutoa mikeka, tuliandalie supu nzito ya mbuzi na kiepe yai mkuu ,hamna namna š¤£š¤£š¤£š¤£
Aisee noma sana , ile speed ya kutoa placement mwezi wa nane ni ya kihistoria .Katibu kafungwa spidi gavana š š«
alikua anapost pdf ina mpaka majina manne. 𤣠š¤£Aisee noma sana , ile speed ya mwezi wa nane ni ya kihistoria .
Naona tumerudi kwenye default settings
Aisee tumerudi mkuu system imekua restored kwenye default mwendo wa choo cha mbuzi pdf moko kwa mwezi hatari sanaAisee noma sana , ile speed ya mwezi wa nane ni ya kihistoria .
Naona tumerudi kwenye default settings
pdf zitakua zinasubiri signature..Aisee tumerudi mkuu system imekua restored kwenye default mwendo wa choo cha mbuzi pdf moko kwa mwezi hatari sana