HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kuna dogo alikuwa anapiga tempo/contract kama sales NMB wale wanaofungua account za nmb chapchap ila akala shavu hapo hapo NMB permanent kama bank officer bukoba huko ana miezi mitatu sasa ila jina lake limetokea kwenye pdf kama mchumi wizara ya mifugo na uvuvi...mpeni ushauri dogo
Kama NMB ni serikalini akomae tu hukohuko...
Nadhan tofauti yake na anakotaka kwenda wizarani sio kubwa kihvyo
Na isitoshe Bukoba aliko ni kuzuri saaaana anaweza kwenda wizaran akatupwa sehem za ndani ndani huko akaanza kupakumbuka BK ilihal maokoto yanaelekeana

Aende wizaran kama hapo NMB ajira yake sio ya kiserikali ila kama ni ya serikali akomae tu hukohuko
Maana mshika mawili......
Au mtaka yote kwa pupa🫠

Kama keshapata check namba na akajifanya kwenda kuripot wizaran na akapaacha Bk itamgharimu muda mrefu hadi anapata kibali cha kuhamia wizaran mazima
 
Kama NMB ni serikalini akomae tu hukohuko...
Nadhan tofauti yake na anakotaka kwenda wizarani sio kubwa kihvyo
Na isitoshe Bukoba aliko ni kuzuri saaaana anaweza kwenda wizaran akatupwa sehem za ndani ndani huko akaanza kupakumbuka BK ilihal maokoto yanaelekeana

Aende wizaran kama hapo NMB ajira yake sio ya kiserikali ila kama ni ya serikali akomae tu hukohuko
Maana mshika mawili......
Au mtaka yote kwa pupa🫠

Kama keshapata check namba na akajifanya kwenda kuripot wizaran na akapaacha Bk itamgharimu muda mrefu hadi anapata kibali cha kuhamia wizaran mazima
Nmb haina check number
 
Kama NMB ni serikalini akomae tu hukohuko...
Nadhan tofauti yake na anakotaka kwenda wizarani sio kubwa kihvyo
Na isitoshe Bukoba aliko ni kuzuri saaaana anaweza kwenda wizaran akatupwa sehem za ndani ndani huko akaanza kupakumbuka BK ilihal maokoto yanaelekeana

Aende wizaran kama hapo NMB ajira yake sio ya kiserikali ila kama ni ya serikali akomae tu hukohuko
Maana mshika mawili......
Au mtaka yote kwa pupa🫠

Kama keshapata check namba na akajifanya kwenda kuripot wizaran na akapaacha Bk itamgharimu muda mrefu hadi anapata kibali cha kuhamia wizaran mazima
Mchumi wa wizara (ya mifugo na uvuvi) hawezi kupelekwa "ndanindani" (uswekeni). Huko ndanindani wanapelekwa wenye wizara yao (maafisa uvuvi na maafisa mifugo ambao wako chini ya wizara).

Pili, ajira za benki ya NMB sio ajira za serikali, hivyo mtu huyo tajwa hapo juu hawezi kuwa na hiyo "check namba".
 
Ataenda vipi wakati tayari ni muajiriwa na nmb tena permanent
1. Kama anataka kwenda serikalini anatakiwa KUACHA KAZI hapo alipo sasa (NMB).

2. Kama hataki au hayuko tayari kuacha kazi hapo alipo, maana yake hataki kwenda kufanya kazi ya mchumi aliyoipata serikalini.

Kinachojadiliwa hapa ni faida na hasara za kuchukua maamuzi namba 1 au namba 2 hapo juu.
 
Kama NMB ni serikalini akomae tu hukohuko...
Nadhan tofauti yake na anakotaka kwenda wizarani sio kubwa kihvyo
Na isitoshe Bukoba aliko ni kuzuri saaaana anaweza kwenda wizaran akatupwa sehem za ndani ndani huko akaanza kupakumbuka BK ilihal maokoto yanaelekeana

Aende wizaran kama hapo NMB ajira yake sio ya kiserikali ila kama ni ya serikali akomae tu hukohuko
Maana mshika mawili......
Au mtaka yote kwa pupa🫠

Kama keshapata check namba na akajifanya kwenda kuripot wizaran na akapaacha Bk itamgharimu muda mrefu hadi anapata kibali cha kuhamia wizaran mazima
Ila Si salary inaingia au akiw anatafuta uhamisho salary inasimamishwa kwanza?

Sent from my TECNO LE6 using JamiiForums mobile app
 
Ila Si salary inaingia au akiw anatafuta uhamisho salary inasimamishwa kwanza?

Sent from my TECNO LE6 using JamiiForums mobile app
Hapo hamna cha kutafuta uhamisho wala nn
Cha kufanya akaombe siku kama tatu hivi...
Akimbie Dom achukue barua na kukamilisha process zote zile za ajira then arudi Bk asubirie maokoto yaingie kwa akaunti yake then aterminate chap mkataba wa kule BK
Au akisha jaza barua zote za ajira akatoe taarfa kwamba ataacha kazi mwezi mmoja kabla
Watamwelewa na ni kijana mdogo bado anajitafuta pia
Shavu la wizarani ni [emoji95][emoji95][emoji95]
 
Kuna dogo alikuwa anapiga tempo/contract kama sales NMB wale wanaofungua account za nmb chapchap ila akala shavu hapo hapo NMB permanent kama bank officer bukoba huko ana miezi mitatu sasa ila jina lake limetokea kwenye pdf kama mchumi wizara ya mifugo na uvuvi...mpeni ushauri dogo
Namtakia kila la kheri kwenye muelekeo wa moyo wake.
 
Mchumi wa wizara (ya mifugo na uvuvi) hawezi kupelekwa "ndanindani" (uswekeni). Huko ndanindani wanapelekwa wenye wizara yao (maafisa uvuvi na maafisa mifugo ambao wako chini ya wizara).

Pili, ajira za benki ya NMB sio ajira za serikali, hivyo mtu huyo tajwa hapo juu hawezi kuwa na hiyo "check namba".
Watambakiza hapo Dodoma HQ
 
Kuna dogo alikuwa anapiga tempo/contract kama sales NMB wale wanaofungua account za nmb chapchap ila akala shavu hapo hapo NMB permanent kama bank officer bukoba huko ana miezi mitatu sasa ila jina lake limetokea kwenye pdf kama mchumi wizara ya mifugo na uvuvi...mpeni ushauri dogo
Aende Wizaaran haraka sanaa sababu serikalini anaweza pata chance ya kusimamia ishu zake nyingine pia Security ya Kazi ni kubwa tofauti na Private.
 
Back
Top Bottom