El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,070
- 6,465
kila mtu anavutia kwake.. 🤣 🤣
kila mtu anavutia kwake.. 🤣 🤣
Mkuu zile nafasi zilianza kutoka since ile mwezi wa 4 kidgo kidgo kwenye kila pdf inapotoka sas kusema kwamba mpaka leo bado zipo mmh sidhani maana pdf nyingi zimetokaDuh!!hii inshu waitizame kwa jicho la tatu Mama(rais)....
Waachie pdf la database tupu kama alivyoosema Waziri Mhagama....
Tunazidi kuwaombea mbele ya Mungu Utumishi +Taasisi busara iwepo....
Kwenye placement 6000+
😂😂😂😂 kuna somo kubwa sana hapo nimejifunza.kila mtu anavutia kwake.. 🤣 🤣
Hili jambo ni la msingi sana kwa afya ya jobless imagine watu wansbria placement mwaka mzima alf mwisho wa siku unakosa dah sio poa unajipa matumaini lkn ni jambo gumu sanaYani ukiangalia website ya utumishi utadhani wameenda likizo hakuna mtu ofisini[emoji23] hapa kweli kuna haja ya vijana kujua matokeo yao soon after oral alafu huu mchakato wa gizani uendelee baadae.
Nahisi kama wameambiwa watulie kwanzaYani ukiangalia website ya utumishi utadhani wameenda likizo hakuna mtu ofisini[emoji23] hapa kweli kuna haja ya vijana kujua matokeo yao soon after oral alafu huu mchakato wa gizani uendelee baadae.
yah sure😂
😂😂😂😂 kuna somo kubwa sana hapo nimejifunza.
Hakuna mtu duniani anakuonea huruma labda mama yako na baba yako.
Kuna wengine hata baba na mama hawawaonei huruma😪.
Tunatakiwa kupambania sana future zetu sisi wenyewe.
IT tupia mkeka. 💥💥💥
Tujishukuru tu mkuu tuendlee na msoto wa kitaa pdf naona kama mpka mwezi ujao 😫😫IT anakunywa supu nzito na chapati baada pirika pirika za wiki nzima
Next week litatoka pdf mkuu bado tuna imani na ITTujishukuru tu mkuu tuendlee na msoto wa kitaa pdf naona kama mpka mwezi ujao 😫😫
Bado hakuna kitu naona kama huu mzigo umefutwa na ukizingatia DUCE ilitajwa miongoni mwa taasisi zisizoingiza mapato serikalini. Wakuu wote wa taasisi zisizoingiza mapato waliambiwa wakajitafakari kama wanatoshaDuce wametoa za ndanindani nini mtaalamu??? 😄😄😄
Hapo tusubiri mpaka october🤣🤣🤣Next week litatoka pdf mkuu bado tuna imani na IT
Duh kweli hapo kipengeleBado hakuna kitu naona kama huu mzigo umefutwa na ukizingatia DUCE ilitajwa miongoni mwa taasisi zisizoingiza mapato serikalini. Wakuu wote wa taasisi zisizoingiza mapato waliambiwa wakajitafakari kama wanatosha
Dah mkuu utatuua 😅😅 usiseme ivo asee itakua hatari kubwaNchi ngumu hii ,yawezekana hii ndio kushiney ,no more pdf's tena 😄😄😄😄😄
Jobless tunahisia na mawazo makali sana kuliko kawaida😂😂😂😂Nchi ngumu hii ,yawezekana hii ndio kushiney ,no more pdf's tena 😄😄😄😄😄
alafu inawezekana kweli.ila wasingeweka na matangazo ya kazi..Nchi ngumu hii ,yawezekana hii ndio kushiney ,no more pdf's tena 😄😄😄😄😄
Kwa nchi hii inawezkna tuzidi kuomba tu aloo hatar...ukute ndo ilee taasisi ziajri zenyewe so jamaa wamesafisha database ili taasisi zianze 1 😅alafu inawezekana kweli.ila wasingeweka na matangazo ya kazi..
Unakuwa kama sio msomi just speak with the Facts .Kwa nchi hii inawezkna tuzidi kuomba tu aloo hatar...ukute ndo ilee taasisi ziajri zenyewe so jamaa wamesafisha database ili taasisi zianze 1 [emoji28]
Acha mambo za kujikweza...hapa tupo tunafurhishana huoni hyo imoj hpo nimeweka mzeeUnakuwa kama sio msomi just speak with the Facts .
Unadhani ni rahisi kwa hilo unaloliwaza