HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mie madame bana[emoji120]tumekatazwa kusema,wametuambia yalofanyika yameishia pale kwenye hall lao,mtaa wa mirambo[emoji1787]

Zilikuwa nyingi,wachumi,librarian,wathamini, electronic engineers,walinzi hawa walotoka jkt juzikat etc
Tumeitwa watu Kama Mia 200 jumla
Daah sorry maadam unajua humu shida tunaosota na ujobless wengi sie ni madume humu sasa daah sorry maadam
 
Daah sorry maadam unajua humu shida tunaosota na ujobless wengi sie ni madume humu sasa daah sorry maadam
No mie nina ajira tayari,ni senior officer nataka kuhamia bot,ndomana nikaomba.Na kule hata kama ushaajiriwa huingii hivihivi hadi wakitoa nafasi uombe,wakiona cv iko vyema unaitwa kufanya interview kama wengine tu.Yani ni kama unaomba ajira upya 🤣
 
No mie nina ajira tayari,ni senior officer nataka kuhamia bot,ndomana nikaomba.Na kule hata kama ushaajiriwa huingii hivihivi hadi wakitoa nafasi uombe,wakiona cv iko vyema unaitwa kufanya interview kama wengine tu.Yani ni kama unaomba ajira upya [emoji1787]
Maisha hayako fair yaani wenye ajira bado mnaomba ajira.... sasa si mtuachie hizo nafasi na sisi jobless jaman muwe na huruma
 
Maisha hayako fair yaani wenye ajira bado mnaomba ajira.... sasa si mtuachie hizo nafasi na sisi jobless jaman muwe na huruma
🤣🤣🤣Hapana nami natafuta fursa mpya,mbona na ambao hawana wameitwa pia walioomba,kama una vigezo ukiapply wanakuita tu
Sema post niliyoomba si ya kuanza ajira,ni ya senior officer ambayo Nilikuwa na sifa nayo,hakuna junior aliyeitwa kwenye hiyo post kwa wote tulioitwa
Usijal mdogo wangu,muda wako ukifika utapata tu.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hapana nami natafuta fursa mpya,mbona na ambao hawana wameitwa pia walioomba,kama una vigezo ukiapply wanakuita tu
Sema post niliyoomba si ya kuanza ajira,ni ya senior officer ambayo Nilikuwa na sifa nayo,hakuna junior aliyeitwa kwenye hiyo post kwa wote tulioitwa
Usijal mdogo wangu,muda wako ukifika utapata tu.
Acha tu Tunalamba vumbi la kitaa mpaka kitaa Tunasahaulika kama tuliwahi kusoma... kitaa hakusomeki kabisa Tunapigwa vumbi mpaka Machoni tunatia huruma
 
Wengine tuko BOT dsm,now tunasubiri kuanza uptitude test,dua zenu wakuu[emoji120]
Bila shaka ushapata breakfast nzuri na baada ya test umempata lunch nzito hapo nmefanya interview zao mara mbili walau hata usipopata una jambo lao moja la kuwakumbuka hapo Kuna misosi mizito sanaaa ukiitwa usailii [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent from my TECNO LE6 using JamiiForums mobile app
 
BOT, Hazina salary kawaida ila hela za hapa na pale nyingi. Mimi naona kwa serikalini ukitaja giant wa salary
1. CSMA
2. TCRA
3. eGA
4. NIMR
Hawa nafikiri hakuna taasisi yeyote inaowafikia kwa Salary ghafi. Hii ni kwa utafiti wangu mdogo
Wapunguziwee zipelekwe halmashauri Tgs [emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent from my TECNO LE6 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom