captain sparrow
JF-Expert Member
- Apr 11, 2016
- 958
- 2,079
😂😂😂 Na watakuwa wanacheka sanaaa hasa mada ya status😂😂😂 jobless tunateseka sanaHawa wana (IT team)wamo humu waanacheka vibaya sana ila wadau mambo yapo mambo yapo aminini
😂😂😂 Na watakuwa wanacheka sanaaa hasa mada ya status😂😂😂 jobless tunateseka sanaHawa wana (IT team)wamo humu waanacheka vibaya sana ila wadau mambo yapo mambo yapo aminini
Hivi wakuu job offer letter inajibiwa? [emoji23] (Msitucheke wengine hatuelewi)
Hhaha wanatucheki tu tunavosigana na status dah...waachie pdf za database vijana turambe asaliiHawa wana (IT team)wamo humu waanacheka vibaya sana ila wadau mambo yapo mambo yapo aminini
Lazima ujibu waelelewe kama umekubali au umekataa offer.Hivi wakuu job offer letter inajibiwa?(Msitucheke wengine hatuelewi)![]()
Hawa jamaa kwel wana uhitaji mkubwa wa wafnyakaziFursa hiyo wazeeView attachment 2734249
Hapa hapana kwa kweli, tangazo limekaa kimchongo sana !Fursa hiyo wazeeView attachment 2734249
Afu wanaajili Temporary sasaHawa jamaa kwel wana uhitaji mkubwa wa wafnyakazi
Hakuna uhitaji wa kiasi hicho mzee, tangazo lao harisi ni la transfer vacancyHawa jamaa kwel wana uhitaji mkubwa wa wafnyakazi
Duh kumbeeHakuna uhitaji wa kiasi hicho mzee, tangazo lao harisi ni la transfer vacancy
Hilo nahisi wahuni wame edit tu
Na iwe hivyo in shaa allahIT jana katukazia bila shaka leo mapemaaa tunakenua. 😁😁😁
mambo gani chiefHawa wana (IT team)wamo humu waanacheka vibaya sana ila wadau mambo yapo mambo yapo aminini
Dah tulishazoea bandika bandua sas speed ya konokono imeanza tena 😫Leo uzi umepoa balaa. IT changamsha uzi huu kwa shuhuda💥💥💥. Lambisha vijana Asaliii.