Utajua ujui
JF-Expert Member
- Aug 3, 2023
- 268
- 899
Psrs.ifutwe sasa.Kumejaa kwa Sasa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Psrs.ifutwe sasa.Kumejaa kwa Sasa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Usikariri kila anayetafuta Kazi ni JOBLESS.Ss hiyo stori ya furaha kubwa ya nin mkuu ikiwa una kz nzuro tu?
Hongera sana mkuu kila la kheri kwenye majukumu yako mapyaHabari wadau, namshukuru Mungu na mimi leo nimepata placement kupitia database. Nilifanya written mbili mwezi Februari mwaka huu nikakandwa zote sikutoboa kuingia oral. Mwezi juni nikatinga tena Dodoma nikafanikiwa kupiga oral, zikatoka placement taasisi niliyopiga oral sikuwepo.
Leo nimefanikiwa kutokea kwenye mkeka. Niwatie moyo ndg zangu tuendelee kumuomba Mungu hakuna kukata tamaa naamini kila mtu atalamba asali humu. Huu uzi umebarikiwa sana, nilikua nikiona shuhuda humu zilikua zikinitia moyo na mimi siku moja nitatokea kwenye mkeka, hatimaye siku leo imetimia.
Status ni selected for oral both web na app.
Acha kujimwambafay mzee kama una kazi tulia hatuko kujigamba hapa mkuuUsikariri kila anayetafuta Kazi ni JOBLESS.
....na kipengele cha kushinda kwenye bar kabla ya usaili hakifai kuwepo kwenye stori ilihali anaweza kumudu lodge ya 25k self kabisa na asubuhi unapewa chai bure, maji ya kuoga ya moto[emoji23][emoji23][emoji23]Ss hiyo stori ya furaha kubwa ya nin mkuu ikiwa una kz nzuro tu?
Hhhhh wewe jamaa kichwa yako inazidiwa na stress za utumishi. 😂😂Siku moja.
Nikiwa kazini nakutana na missed call kama 10 hivi na message kama 8.
Simu nilikuwa nimeicha mezani kutokana na kazi yangu ninayoifanya hainiruhusu Sana kutumia simu.
Naenda kwenye sms nakuta jamaa yangu mmoja ameniandikia Hongera Sana.
Sms ya pili ni kadada kamoja nilikutana nacho psrs nacho kananiambia hongera rafiki nimeliina jina lako Moja ya taasisi.
Ninaamua niachane na kusoma sms nijaribu kupiga simu kwa rafiki yangu mmoja aliyelamba asali tayari moja ya taasisi kubwa nchini nakuta simu.inatumika.
Tusichoshane naingia kwenye browser naadika ajira portal na check Majina ya walioitwa kazini siamini macho yangu naona jina langu limeeandika kwa wino mweusi herufi kubwa na barua ikinitaka nikachukue barua siku 14.
Moyo unalipuka na furaha na machozi.
Nikikumbuka mateso na machungu ya kutafuta ajira.
Gharama nilizitumia kwenda dodoma kuna muda nalala kwenye mabar siku moja kabla ya interview.
Aisee...Hii ni story nimejaribu kutunga siku nitakayoajiriwa.
Mm nasubiri kuitwa kazini siku sijui wala mwaka na saa.
Ahsanteni.
Halafu yuko pazuri sasa sijui alikutana na machungu gani hapa kuna kitu hakipo sawa😂😂😂....na kipengele cha kushinda kwenye bar kabla ya usaili hakifai kuwepo kwenye stori ilihali anaweza kumudu lodge ya 25k self kabisa na asubuhi unapewa chai bure, maji ya kuoga ya moto[emoji23][emoji23][emoji23]
Watoe tu mikeka mwamba awemo maana mambo ynkoelkea sio mazr 😅Halafu yuko pazuri sasa sijui alikutana na machungu gani hapa kuna kitu hakipo sawa😂😂😂
[emoji23] wewe naeSiku moja.
Nikiwa kazini nakutana na missed call kama 10 hivi na message kama 8.
Simu nilikuwa nimeicha mezani kutokana na kazi yangu ninayoifanya hainiruhusu Sana kutumia simu.
Naenda kwenye sms nakuta jamaa yangu mmoja ameniandikia Hongera Sana.
Sms ya pili ni kadada kamoja nilikutana nacho psrs nacho kananiambia hongera rafiki nimeliina jina lako Moja ya taasisi.
Ninaamua niachane na kusoma sms nijaribu kupiga simu kwa rafiki yangu mmoja aliyelamba asali tayari moja ya taasisi kubwa nchini nakuta simu.inatumika.
Tusichoshane naingia kwenye browser naadika ajira portal na check Majina ya walioitwa kazini siamini macho yangu naona jina langu limeeandika kwa wino mweusi herufi kubwa na barua ikinitaka nikachukue barua siku 14.
Moyo unalipuka na furaha na machozi.
Nikikumbuka mateso na machungu ya kutafuta ajira.
Gharama nilizitumia kwenda dodoma kuna muda nalala kwenye mabar siku moja kabla ya interview.
Aisee...Hii ni story nimejaribu kutunga siku nitakayoajiriwa.
Mm nasubiri kuitwa kazini siku sijui wala mwaka na saa.
Ahsanteni.
hongera. karibu katika utumishi wa ummaHabari wadau, namshukuru Mungu na mimi leo nimepata placement kupitia database. Nilifanya written mbili mwezi Februari mwaka huu nikakandwa zote sikutoboa kuingia oral. Mwezi juni nikatinga tena Dodoma nikafanikiwa kupiga oral, zikatoka placement taasisi niliyopiga oral sikuwepo.
Leo nimefanikiwa kutokea kwenye mkeka. Niwatie moyo ndg zangu tuendelee kumuomba Mungu hakuna kukata tamaa naamini kila mtu atalamba asali humu. Huu uzi umebarikiwa sana, nilikua nikiona shuhuda humu zilikua zikinitia moyo na mimi siku moja nitatokea kwenye mkeka, hatimaye siku leo imetimia.
Status ni selected for oral both web na app.
Sawasawa mwamba na iwe hivo.Siku moja.
Nikiwa kazini nakutana na missed call kama 10 hivi na message kama 8.
Simu nilikuwa nimeicha mezani kutokana na kazi yangu ninayoifanya hainiruhusu Sana kutumia simu.
Naenda kwenye sms nakuta jamaa yangu mmoja ameniandikia Hongera Sana.
Sms ya pili ni kadada kamoja nilikutana nacho psrs nacho kananiambia hongera rafiki nimeliina jina lako Moja ya taasisi.
Ninaamua niachane na kusoma sms nijaribu kupiga simu kwa rafiki yangu mmoja aliyelamba asali tayari moja ya taasisi kubwa nchini nakuta simu.inatumika.
Tusichoshane naingia kwenye browser naadika ajira portal na check Majina ya walioitwa kazini siamini macho yangu naona jina langu limeeandika kwa wino mweusi herufi kubwa na barua ikinitaka nikachukue barua siku 14.
Moyo unalipuka na furaha na machozi.
Nikikumbuka mateso na machungu ya kutafuta ajira.
Gharama nilizitumia kwenda dodoma kuna muda nalala kwenye mabar siku moja kabla ya interview.
Aisee...Hii ni story nimejaribu kutunga siku nitakayoajiriwa.
Mm nasubiri kuitwa kazini siku sijui wala mwaka na saa.
Ahsanteni.
Hongera Sana MkuuHabari wadau, namshukuru Mungu na mimi leo nimepata placement kupitia database. Nilifanya written mbili mwezi Februari mwaka huu nikakandwa zote sikutoboa kuingia oral. Mwezi juni nikatinga tena Dodoma nikafanikiwa kupiga oral, zikatoka placement taasisi niliyopiga oral sikuwepo.
Leo nimefanikiwa kutokea kwenye mkeka. Niwatie moyo ndg zangu tuendelee kumuomba Mungu hakuna kukata tamaa naamini kila mtu atalamba asali humu. Huu uzi umebarikiwa sana, nilikua nikiona shuhuda humu zilikua zikinitia moyo na mimi siku moja nitatokea kwenye mkeka, hatimaye siku leo imetimia.
Status ni selected for oral both web na app.
Shukrani mkuuHongera sana mkuu kila la kheri kwenye majukumu yako mapya
Siku hiyo utajua ujuiSiku moja.
Nikiwa kazini nakutana na missed call kama 10 hivi na message kama 8.
Simu nilikuwa nimeicha mezani kutokana na kazi yangu ninayoifanya hainiruhusu Sana kutumia simu.
Naenda kwenye sms nakuta jamaa yangu mmoja ameniandikia Hongera Sana.
Sms ya pili ni kadada kamoja nilikutana nacho psrs nacho kananiambia hongera rafiki nimeliina jina lako Moja ya taasisi.
Ninaamua niachane na kusoma sms nijaribu kupiga simu kwa rafiki yangu mmoja aliyelamba asali tayari moja ya taasisi kubwa nchini nakuta simu.inatumika.
Tusichoshane naingia kwenye browser naadika ajira portal na check Majina ya walioitwa kazini siamini macho yangu naona jina langu limeeandika kwa wino mweusi herufi kubwa na barua ikinitaka nikachukue barua siku 14.
Moyo unalipuka na furaha na machozi.
Nikikumbuka mateso na machungu ya kutafuta ajira.
Gharama nilizitumia kwenda dodoma kuna muda nalala kwenye mabar siku moja kabla ya interview.
Aisee...Hii ni story nimejaribu kutunga siku nitakayoajiriwa.
Mm nasubiri kuitwa kazini siku sijui wala mwaka na saa.
Ahsanteni.
Ahsante sana mkuuhongera. karibu katika utumishi wa umma
Ahahah Nimerudi mjengoni mkuuThe return of makofia360 na kishindo chake....
Hivi bado mkuu hujalamba asali au sikumbuki vizuriMwamba makofia360