HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
A
Inatia moyo kwakweli ingekuwa hivi toka enzi za kitenge wengi tungekuwa tupo asalini. Maana sasa wanachofanya ni kukomba data base kwanza mpaka waishe ndio watangaze ajiria nyingine labda tu hilo tangazo kama halina mtu database(waliopata 50+) ndio wanatangaza direct

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
Aisee wasafishe tu mtu una oral 4 aisee uko tu kitaa 😩
 
Back
Top Bottom