HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Awe mpole mpaka mwezi Feb 2024 database ndio ina expire.
Hawa watu data base yao ni kuzidi kusogea mbele za Mungu neema ikushukie baada ya kutoka oral....
Kuna taasisi week iliyopita ilitoa watu database 50+ mara ya mwisho interview ilikuwa mwaka 2021 tena nafasi moja tu....
Naona Kuna mabadiliko wamefanya aliyokuwa anayazungumza N/Waziri maana wakandwaji miaka ya nyuma walipita kwenye kaa la moto kali sana Lakini Mungu ni mwema,
N/waziri Kikwete&PSRS wanawapa haki zao za Utumishi wa Umma ....
Tusichoke Kuomba kila siku
 
Ili swala la kuhudhuria interview inabidi litiliwe mkazo hata kama nafasi ni moja make sure unaudhuria.

Imagine kada yako uwa haina nafasi nyingi alafu kuna watu kama 100 hivi waliofanya vizuri na wamehifadhiwa kwenye data base mpaka waje waishe itachukua muda.
Ili ni swala la muhimu sana....me nimechelewa kujua ili kwakwel...saiz ata iwe nafas moja tu naenda
 
Psrs saizi wanatisha sana pdf kila siku aiseee big up kwao classmates zangu nimeona wametoboa
Inatia moyo kwakweli ingekuwa hivi toka enzi za kitenge wengi tungekuwa tupo asalini. Maana sasa wanachofanya ni kukomba data base kwanza mpaka waishe ndio watangaze ajiria nyingine labda tu hilo tangazo kama halina mtu database(waliopata 50+) ndio wanatangaza direct

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
 
Ajira za statistics naona ni kukavu kabisa aisee, muda sana hakuna tangazo la ajira zinazotuhusu statisticians
Mbona zilitoka na sasa hivi wanaendelea kuchukua waliokuwepo database, kuna mshkaji namjua nae kapata mwezi uliopita tu. Tatizo mkiona imetangazwa nafasi moja mnaacha kwenda kufanya usaili
 
Back
Top Bottom