HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hiv ukishajaza form Kuna kusubir tena?maake sisi turiripot julai 16,tukaacha Chet Cha form 4 na 6 pekeake vihakikiwe,wakasema watapiga simu,juzi tu ndo simu imepingwa,tumesubir mwezi mzima,wiki hii tunaenda kujaza mikataba na maform na kupeleka account namba,Ina maana tutarud Tena kusubir?
Hapo sielew mkuu , ila watuite tu kazini kama mtaani tumeshakaa sana
 
Ok kwahiyo check namba nitapata siku hiyo hiyo nilienda? Kupeleka taarifa
 
Hapana mkuu wakipiga cm ukifika watachukua taarifa zako mfano
1 .account no
2 . Person information
3. Forma ya doctor
4 place of dominance
Ukimaliza Hapo inakuwa tayar umeaza kazi mwisho wa mwez lazima upate mpunga maana ukijaza izo taarifa wakati unasaign Ile forma ya parment and pensionable lazima utaona check no Yako
Kwahiyo ndugu siku nikienda tu kupeleka hizo documents,ndo siku hiyo hiyo nitapata na check namba?hata ikitokea placement ya taasisi X nilioomba pia(nilifanya oral mbili moja placement tyr ya LGAs)siwezi Tena kwenda huko kwingine?
 
Hapana mkuu wakipiga cm ukifika watachukua taarifa zako mfano
1 .account no
2 . Person information
3. Forma ya doctor
4 place of dominance
Ukimaliza Hapo inakuwa tayar umeaza kazi mwisho wa mwez lazima upate mpunga maana ukijaza izo taarifa wakati unasaign Ile forma ya parment and pensionable lazima utaona check no Yako
Duuh fomu gan hyo ya parmanent and pensionable sisi tumejaza fomu kadhaa kama y daktari, domicile na personal info ila hyo y checknamba hatujaona
 
Duuh fomu gan hyo ya parmanent and pensionable sisi tumejaza fomu kadhaa kama y daktari, domicile na personal info ila hyo y checknamba hatujaona
Form ya kwanza ni OFFER OF APPOINTMENT ( itaonesha vitu vifwatavyo )
1 sehemu ambayo umepatakazi ,
2 kada Gani ,
3 basic salary na kiwango cha increment
4 nyuma ya hii form utaweza kusaign kama umekubali kuliwapa iyo salary

Then unavorudisha hii form unapewa form ya pili ambayo ni
LETTER OF APPOINTMENT ON PERMANENT AND PENSIONABLE TERM
Itaonesha vitu vifwatavyo
1 kada Yako
2 tarehe ya kuazia kazi
3 initial salary will bee .....
Kwenye hii forma Amna sehemu ya kusaign ww ila ipo sehemu ambayo amesaign MKUU WAKO ( DG) pia upande wako wa kushoto utaona check no Yako
 
Form ya kwanza ni OFFER OF APPOINTMENT ( itaonesha vitu vifwatavyo )
1 sehemu ambayo umepatakazi ,
2 kada Gani ,
3 basic salary na kiwango cha increment
4 nyuma ya hii form utaweza kusaign kama umekubali kuliwapa iyo salary

Then unavorudisha hii form unapewa form ya pili ambayo ni
LETTER OF APPOINTMENT ON PERMANENT AND PENSIONABLE TERM
Itaonesha vitu vifwatavyo
1 kada Yako
2 tarehe ya kuazia kazi
3 initial salary will bee .....
Kwenye hii forma Amna sehemu ya kusaign ww ila ipo sehemu ambayo amesaign MKUU WAKO ( DG) pia upande wako wa kushoto utaona check no Yako
Mkuu hii bado hii hatujaipew mesaini nyingine kisha nikaambiwa niende nitaitwa hii bado
 
Kwahiyo ndugu siku nikienda tu kupeleka hizo documents,ndo siku hiyo hiyo nitapata na check namba?hata ikitokea placement ya taasisi X nilioomba pia(nilifanya oral mbili moja placement tyr ya LGAs)siwezi Tena kwenda huko kwingine?
Ipo ivi mkuu Ili uwe mtumishi wa uma sio tuu kupata kazi lakini lazima uweze kusaign forma ambayo inaitwa OFFER OF APPOINTMENT , ukisaign iyo form means upo tayar na umekubali kufanya kazi kwenye iyo taasisi atakama umesaini mwez mmoja nyuma alafu ukapata kazi sehemu nyingine jina lako kwenye system litaonesha tayar ww ulishapata kazi mkuu , ndo maana unaweza pata kazi ila usiende kureport iyo sehemu bado utaonekana ww sio mtumishi wa uma ila ukisaign Ile form ya OFFER OF APPOINTMENT ww tayar ni mtumishi wa uma , mfano kunamtu niliona alikataa kusaign Ile offer of appointment but wiki Moja mbele alipata kazi sehemu nyingine yenye salary kubwa
 
Ipo ivi mkuu Ili uwe mtumishi wa uma sio tuu kupata kazi lakini lazima uweze kusaign forma ambayo inaitwa OFFER OF APPOINTMENT , ukisaign iyo form means upo tayar na umekubali kufanya kazi kwenye iyo taasisi atakama umesaini mwez mmoja nyuma alafu ukapata kazi sehemu nyingine jina lako kwenye system litaonesha tayar ww ulishapata kazi mkuu , ndo maana unaweza pata kazi ila usiende kureport iyo sehemu bado utaonekana ww sio mtumishi wa uma ila ukisaign Ile form ya OFFER OF APPOINTMENT ww tayar ni mtumishi wa uma , mfano kunamtu niliona alikataa kusaign Ile offer of appointment but wiki Moja mbele alipata kazi sehemu nyingine yenye salary kubwa
Asante sana ndugu,umenifungua sana ufahamu wangu,hapa ngoja niwape visababu vya msingi,vya kutofika kwa wakati ili nicheleweshe mchakato,huku nasubir hii ya pili
 
Sio kwa ubaya lakini jobless tuliowahigi kuhaso na ambao bado tukisikia watu Wana ma OPTION kama hivi WAKATI tunatafuta uwa tunaumia kweli
Ni kweli ndugu Ila hii siyo poa,Jambo la kwanza linakuwaga ni kupata,ukishapata kazi Sasa tamaa ya mwanadamu inaanza kuangalia malisho mazuri,haiwezkan degree moja halmashauri analipwa laki 7,degree hiyo hiyo TPDC alalipwa karibu milioni 2,hii siyo sawa ndugu,
 
Sio kwa ubaya lakini jobless tuliowahigi kuhaso na ambao bado tukisikia watu Wana ma OPTION kama hivi WAKATI tunatafuta uwa tunaumia kweli
Upo sahihi mkuu lakini kumbuka kunamaisha baada ya kupata kazi ndo maana kunawatu wanagoma kusaign coz we different in objective even in howbackground , coz kunawatu wanapata kazi lakini bado wanlipiwa Kodi na wazazi wao mpk Amalize mwaka kazini ndoa ataaza kulipa mwenyewe Tena akipenda
 
Upo sahihi mkuu lakini kumbuka kunamaisha baada ya kupata kazi ndo maana kunawatu wanagoma kusaign coz we different in objective even in howbackground , coz kunawatu wanapata kazi lakini bado wanlipiwa Kodi na wazazi wao mpk Amalize mwaka kazini ndoa ataaza kulipa mwenyewe Tena akipenda
Sawa bro
 
Back
Top Bottom