Stelingi
JF-Expert Member
- Dec 23, 2022
- 703
- 1,928
Pdf inasukwaa huu ni msimu wa shuhuda.Mwamba steling vp IT leo ajakutonya lipdf ata la page 10 si mtu wetu huyu.
Pdf inasukwaa huu ni msimu wa shuhuda.Mwamba steling vp IT leo ajakutonya lipdf ata la page 10 si mtu wetu huyu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Utajua Ujui
[emoji2][emoji2][emoji2]Pdf inasukwaa huu ni msimu wa shuhuda.
Akipata tu salary vimuli muli vitashushwa kama vyote[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hamna mkuu leo naamini haipiti patupu
Yani leo kila nikikaa naona kama nitaleta ushuhuda humu, embu tuendelee kumsubiria IT😀😃😀 IT ni mti wetu. Atashusha kitu.. Huu ni msimu wa shuhuda
Mimi sio mgeni jf mzee natumia id mpya nikwambie.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Imebidi nicheke aseeeh haya mambo yajayo yanafurahisha ingia kwenye app baada ya wiki isome status afu tuambie hapa tukupe muongozo
iwe hivyo jamaa yetuYani leo kila nikikaa naona kama nitaleta ushuhuda humu, embu tuendelee kumsubiria IT
Nimewaambia wakuu ninamwamini Mungu na ndio nimesema Atanisaidia nitapata hii.nafasi hata nisipopata nitabaki database tuombeane mafanikio.Tuachane naye tu Maana naona anapaniki
sisi tukimwambia ukweli anasema wachawi.. masuala ya kupata placement ni Mungu mwenyewe ndiye anayeamua... na wala sio binadam.. haina maana kujivu vizuri basi ww ni uhakika kikubwa omba Mungu aruhusu tu. na sisi tunamwombea apate maana pia nasi na wahanga wenzie pia tunaomba tupate.
Mnajikuta uzi kama wenu vile.Kwanza hata halijui suala la Status kabisa
😁😁 Katoka kufanya oral Jana alaf anaangalia leo,jipumzishe ipite weekMimi sio mgeni jf mzee natumia id mpya nikwambie.
App selected for oral
Web selected for oral.
Just wait and see.
Msiniaminishe mnachokiamini nyie niacheni na ninachokiamini mimi
Ilifanya oral lini? Kuwa mwenyeji haimanishi unajua subiri ibadilike then kama itarudi kuwa hivyo ndo useme neno lakini kama ilifanya juzi subiri week kama nilivyokwambia halafu rudisha mrejesho mzee utumishi wanakuwaga na kawaida ya kuwashangaza watuMimi sio mgeni jf mzee natumia id mpya nikwambie.
App selected for oral
Web selected for oral.
Just wait and see.
Msiniaminishe mnachokiamini nyie niacheni na ninachokiamini mimi
Unanifurahisha sana🤣🤣🤣🤣 sidhani kama kuna mtu hapendi mwenzake apate kazi kila mtu humu tunatamani sote tupate kazi haya tunayokueleza ni ukweli halisi ondoa hizo fikra mkuuMnajikuta uzi kama wenu vile.
Nimeshawagundua .
Wengi roho mbaya zimewajaa hampendi kuona wenzenu wanapata kazi.
😂😂😂😂Asuburie week halafu arudi kutupa mrejesho😁😁 Katoka kufanya oral Jana alaf anaangalia leo,jipumzishe ipite week
Kwamba wapo database 😂😂😂😂😂😂😂 ila huu uzi kama unastress zinakata kuna wadau wanavituko sana.
Stress za nini mkuu na ushaingia kwenye system tyr?Wakuu humu ndan hata una stress unacheka, Haya kuna Ile stress ya tayari ushapata kazi ushajaza fomu bado kuitwa kazini sasa huo muda wanaochukua
Hiv ukishajaza form Kuna kusubir tena?maake sisi turiripot julai 16,tukaacha Chet Cha form 4 na 6 pekeake vihakikiwe,wakasema watapiga simu,juzi tu ndo simu imepingwa,tumesubir mwezi mzima,wiki hii tunaenda kujaza mikataba na maform na kupeleka account namba,Ina maana tutarud Tena kusubir?Wakuu humu ndan hata una stress unacheka, Haya kuna Ile stress ya tayari ushapata kazi ushajaza fomu bado kuitwa kazini sasa huo muda wanaochukua
Hapana mkuu wakipiga cm ukifika watachukua taarifa zako mfanoHiv ukishajaza form Kuna kusubir tena?maake sisi turiripot julai 16,tukaacha Chet Cha form 4 na 6 pekeake vihakikiwe,wakasema watapiga simu,juzi tu ndo simu imepingwa,tumesubir mwezi mzima,wiki hii tunaenda kujaza mikataba na maform na kupeleka account namba,Ina maana tutarud Tena kusubir?