HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Naona tayari figisu figisu zimeshaanza mdogo mdogo: Hivi ni kweli kwa nafasi hizi za kuanzia kabisa fresh graduates yaani Engineer II, Economist II, ICT Officer II anaweza kuitwa mtu mmoja tu kwenye usajili wakati huku kitaa wamejaa tele ina maana aliomba mtu mmoja tu au?. Hayo ndo mambo yanayoendelea huko TANROADS na kwingineko.

Hujaelewa labda hayo ni majina ya nyogeza kaangalie tena
 
Mkuu hata kama umekasirika ndio utuite wachawi wenzio kweli [emoji1787][emoji1787] hatujasema hujaingia hata sisi tunawish uwe umeingia lakini tinapingana na kauli kuwa eti ukishafanya oral automatically unakuwa umeingia kwenye database au eti oral hakuna mtu anayefeli huko ni kujilisha upepo.
Nimeanza kuziona roho mbaya hata Humu.

Mwanzoni nilijua tuko njia moja.
Kama sisi wote wapambanaji ilibidi hata mnipongeze maana kuingia kwenye oral tu nimepambana vita vikubwa.

Ukija kwa upande wangu oral nimefanya kadri ya uwezo wangu mengine nimemwachia Mungu.

Tumeona DATABASE inawabeba watu kila siku na wanatoa shuhuda Ila watu humu mshaanza yenu.


Namalizia kwa kusema.

Nitapata kazi tu,kwa uwezo wa Mungu
 
Nimeanza kuziona roho mbaya hata Humu.

Mwanzoni nilijua tuko njia moja.
Kama sisi wote wapambanaji ilibidi hata mnipongeze maana kuingia kwenye oral tu nimepambana vita vikubwa.

Ukija kwa upande wangu oral nimefanya kadri ya uwezo wangu mengine nimemwachia Mungu.

Tumeona DATABASE inawabeba watu kila siku na wanatoa shuhuda Ila watu humu mshaanza yenu.


Namalizia kwa kusema.

Nitapata kazi tu,kwa uwezo wa Mungu
Ni kweli tuko njia moja mkuu na hakuna mtu anamtakia mtu mabaya na hata sisi tukiwa na roho mbaya haikuzuii wewe kupata kazi kama Mungu ameamua wewe upate hiyo kazi utapata tu bila kujali mimi nataka nini. Tunachojaribu kukueleza ni kuwa kufika oral ni sawa unakuwa umepata mwanga ila usiweke matarajio makubwa sana. Maana nimeona hapo juu mnasema eti kule oral hakuna mtu anafeli wote mnakuwa mmequalify [emoji1787][emoji1787] hata mnapoitwa interview wote mnakuwa mmequalify ila ndio hivyo wengine wanaishia written, wengine oral na wengine kwenye vituo vya kazi. Hiyo ndio maana ya interview
 
Ni kweli tuko njia moja mkuu na hakuna mtu anamtakia mtu mabaya na hata sisi tukiwa na roho mbaya haikuzuii wewe kupata kazi kama Mungu ameamua wewe upate hiyo kazi utapata tu bila kujali mimi nataka nini. Tunachojaribu kukueleza ni kuwa kufika oral ni sawa unakuwa umepata mwanga ila usiweke matarajio makubwa sana. Maana nimeona hapo juu mnasema eti kule oral hakuna mtu anafeli wote mnakuwa mmequalify [emoji1787][emoji1787] hata mnapoitwa interview wote mnakuwa mmequalify ila ndio hivyo wengine wanaishia written, wengine oral na wengine kwenye vituo vya kazi. Hiyo ndio maana ya interview
Nina jamaa watano wa kada yangu walipoingia oral tu wakapata kazi.

Je kama nimekuwa na uhakika wa kujibu maswali yao issue ya kufeli inatoka wapi?
 
Uwe na uhakika au hauna, anayekupa marks (PSRS) ndio ana uhakika kuwa umefaulu oral
Point ni kwamba, una uhakika ndio sawa, ila hamna haja ya kuwa na expectaction kubwa kuwa ni lazimaa kana kwamba ni fomula kuwa kuingia orla lazima upate kazi, ni vema kutizama factors nyingine kama ushindani, idadi ya nafasi, etc
Vinginevyo ni IMANI YAKO KWA MUNGU na sio fomula unayotumia kuwa kuingia oral interview ni kupata kazi
 
Nina jamaa watano wa kada yangu walipoingia oral tu wakapata kazi.

Je kama nimekuwa na uhakika wa kujibu maswali yao issue ya kufeli inatoka wapi?
😂😂😂 Usiwaangalie hao jamaa zako kila mtu na nyota yake we kikubwa omba Mungu uwe wakati wako uwepo ila hizo perception ulizo nazo kwenye akili yako bora tu uachane nazo
 
[emoji23][emoji23][emoji23] Usiwaangalie hao jamaa zako kila mtu na nyota yake we kikubwa omba Mungu uwe wakati wako uwepo ila hizo perception ulizo nazo kwenye akili yako bora tu uachane nazo
Sasa unataka niwazaje mkuu.

Mbona Una mawazo mgando kwa hiyo unataka nijikatie tamaa.

Ninamwamini sana Mungu.

Ninamtegemea pia.

Atajibu kwa wakati
 
Back
Top Bottom