HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sasa unataka niwazaje mkuu.

Mbona Una mawazo mgando kwa hiyo unataka nijikatie tamaa.

Ninamwamini sana Mungu.

Ninamtegemea pia.

Atajibu kwa wakati
Muamini Mungu ila ujue lolote linaweza kutokea hata hao ambao hawapati siyo kwamba hawana imani au hawamuombi Mungu ni kwamba kila mtu Mungu ana mipango yake aliyompangia unaweza kujipa uhakika 100% kumbe Mungu amekupangia jambo jingine kabisa
 
Muamini Mungu ila ujue lolote linaweza kutokea hata hao ambao hawapati siyo kwamba hawana imani au hawamuombi Mungu ni kwamba kila mtu Mungu ana mipango yake aliyompangia unaweza kujipa uhakika 100% kumbe Mungu amekupangia jambo jingine kabisa
I don't care nisipopata nitakuwa kwa database nisipoingia database..

Nitaomba tena.

Maisha hayana formula.

Ila sio hofu kama mnavyotaka
 
Sasa nafurahisha nini naona wachawi ni wengi Sana humu ndani.

Wanachukia sana hata Kuona watu wanapata kazi
We jamaa vipi bana Sasa nichukue nini wakati hata sikufahamu??wewe ukifanikiwa au usipofanikiwa mimi hainisaidii chochote

Mimi mwenyewe nipo njia moja na wewe nasubiri placement na namuomba sana Mungu kuliko unavyodhani lakini katika hayo yote natambua kuwa lolote linaweza kutokea kwa sababu siwezi kumpangia Mungu anipe leo wakati amepanga kunipa kesho

ACHA MAKASILIKO NA UELEWE KWAMBA UKIINGIA ORAL LOLOTE LINAWEZA KUTOKEA IT DOESN'T MATTER UMEJIBU VIPI MASWALI
 
We jamaa vipi bana Sasa nichukue nini wakati hata sikufahamu??wewe ukifanikiwa au usipofanikiwa mimi hainisaidii chochote

Mimi mwenyewe nipo njia moja na wewe nasubiri placement na namuomba sana Mungu kuliko unavyodhani lakini katika hayo yote natambua kuwa lolote linaweza kutokea kwa sababu siwezi kumpangia Mungu anipe leo wakati amepanga kunipa kesho

ACHA MAKASILIKO NA UELEWE KWAMBA UKIINGIA ORAL LOLOTE LINAWEZA KUTOKEA IT DOESN'T MATTER UMEJIBU VIPI MASWALI
Inaonekana tumetoka kwenye agenda....!!!!!

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
I don't care nisipopata nitakuwa kwa database nisipoingia database..

Nitaomba tena.

Maisha hayana formula.

Ila sio hofu kama mnavyotaka
Hapa ndiyo umeongea la maana sasa naona umetambua kwamba kuna KUTOKUPATA na KUTOINGIA DATABASE na kwamba MAISHA HAYANA FORMULA
 
We jamaa unafurahisha sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Yani huyu Mwamba yeye kafika Oral sasa ashajipa Ticket kabisa afu anavoongea utafikiri sisi tumekataa kwamba hatafauru yani hataki Tuongelee kuhusu kufeli au kufauru yani yeye tuongelee tu kwamba ashapata kazi tayari
 
Yan huyu jamaa hata lile joto la mada za status la selected vs not selected hajalionja ashakimbilia direct kwenye database😂😂😂
Yani huyu Mwamba yeye kafika Oral sasa ashajipa Ticket kabisa afu anavoongea utafikiri sisi tumekataa kwamba hatafauru yani hataki Tuongelee kuhusu kufeli au kufauru yani yeye tuongelee tu kwamba ashapata kazi tayari
 
Hapa ndiyo umeongea la maana sasa naona umetambua kwamba kuna KUTOKUPATA na KUTOINGIA DATABASE na kwamba MAISHA HAYANA FORMULA
Nanukuu.

"Hongereni kwa kufaulu mtihani wa kuandika ,mmekuja hapa kukamilisha hatua ndogo tu,tuongee na nyie muongee Ila nyie tayari ni watumishi wa umma na mna sifa za kuwa watumishi wa umma."

Aliyesema AFISA mmoja wa.utumishi tukiwa tunajiandaa kwenye oral
 
Nanukuu.

"Hongereni kwa kufaulu mtihani wa kuandika ,mmekuja hapa kukamilisha hatua ndogo tu,tuongee na nyie muongee Ila nyie tayari ni watumishi wa umma na mna sifa za kuwa watumishi wa umma."

Aliyesema AFISA mmoja wa.utumishi tukiwa tunajiandaa kwenye oral
Mi pia niliambiwa hivyo hivyo mwaka 2017 na mwaka 2021 lakin nilikosa kaz😁😁
 
Back
Top Bottom