HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Status haifanyi kazi kuna mtu alikua selected lakini akupata post akaenda kufatilia kwanini maana mda mrefu sana umepita na kanzi data hayupo wakamwambia alifeli, so status hazifanyi kazi sasa sijui kuna uchakachuaji pia wanafanya au lah
Hao usitegemee watakupa majibu ya direct wanajua wakifanya hvyo kunachangamoto zitatokea kwa vijana na kwao PSRS ...
Kama oral matokeo wamefanya ni siri yao waje wakupe wewe majibu ya kweli...
Wakati wako ukifika kupata hakuna wakuzuia...
Cha msingi simama na Mungu mpaka ulipofika hapo anakusudio na wewe
 
Steling ndugu yangu ulipotelea wapi... au umekata tamaa tayari? wakati ukiwa bado haujafika unahisi kama Mungu kakauacha lakini kila mtu na wakati wake aise
hhhhhh huu uzi unabust kifurushi cha subira jamaa angu, siwezi kata tamaa kirahisi.
Sometimes bando kipengere + hustling za mtaa zinafanya tunapotea kidg. Hatobaki raia wote tutatoboaaa.
 
Back
Top Bottom