Bravo kaka..Hakika wakati wa MUNGU ni wakati sahihi, Hatimaye na mimi leo nimefanikiwa kulamba asali.
Namshukuru sana Mwenyezi MUNGU kwa busara na uvumilivu alionipatia ktk hili pamoja na ndugu na jamaa wote wa jukwaa hili kwani kwa pamoja kumenifanya kushindwa kukata tamaa.
Ahsanteni sana.
Cjuh hapa katikati watu walivurugwa but ilikuwa kawaida yetu mtu akitoka kwenye mkando iwe n written au oral anaweka maswali hh kitu ilikuwa nzuri sana wadau turudi kwenye huu msingiPaper ya Leo
Kada : marketing ( tutorial assistance)
1. What is point of view between strategic plan and marketing activities
2. Purpose of marketing research in organization
3. Describe factors hinder marketing orientation culture on public sector
4. Describe seven types of promotion programm
## kama siku ukiwa unaenda kufanya izo interview za utumishi kada ya tutorial assistance kumbuka kubeba transcript ni muhimu sana usije kupoteza muda na pesa Yako Bure
Safii mkuu hii itasaidia wengine weny Interview.Paper ya Leo
Kada : marketing ( tutorial assistance)
1. What is point of view between strategic plan and marketing activities
2. Purpose of marketing research in organization
3. Describe factors hinder marketing orientation culture on public sector
4. Describe seven types of promotion programm
## kama siku ukiwa unaenda kufanya izo interview za utumishi kada ya tutorial assistance kumbuka kubeba transcript ni muhimu sana usije kupoteza muda na pesa Yako Bure
Kuwa mvumilivu, Huwa wanatoa taratibuAisee mbona zile post za MDA and LGA za mwezi wa sita wametoa placement kidogo sana hivyo aisee , kuna fani nyingi wameita mtu mmoja au wawili ,Wtf is this ? ,
Ni msingi mzuri sana, me nimetafuta watu wa database administrator au data analyst imekuwa changamoto, ila kama maswali yakitumwa hapa inakuwa ni rahisi sana.Cjuh hapa katikati watu walivurugwa but ilikuwa kawaida yetu mtu akitoka kwenye mkando iwe n written au oral anaweka maswali hh kitu ilikuwa nzuri sana wadau turudi kwenye huu msingi
Na naamini natoboa mkuu.Kuwa kama Sam mirror yeye pamoja na status yake kuwa Not selected for all bado hajakata tamaa anajua ridhiki inatoka kwa Mungu peke yake
Watoe mikeka ya kueleweka kama NCAA wanavyofanya ,sio utopolo huu wa kutoa jina moja wakati nafasi zilizotangazwa50+ ,ujinga huu kupotezea muda watuKuwa mvumilivu, Huwa wanatoa taratibu
Kada gani mkuuHii kasi ya psrs ya kutoa placement ni ya hali ya juu waende hivi hivi mpaka nasisi wa mwezi wa 7 tufikiwe
Community DevelopmentKada gani mkuu
Status haifanyi kazi kuna mtu alikua selected lakini akupata post akaenda kufatilia kwanini maana mda mrefu sana umepita na kanzi data hayupo wakamwambia alifeli, so status hazifanyi kazi sasa sijui kuna uchakachuaji pia wanafanya au lahKuwa kama Sam mirror yeye pamoja na status yake kuwa Not selected for all bado hajakata tamaa anajua ridhiki inatoka kwa Mungu peke yake
Wale CDO's watu 800 sioCommunity Development
kuna mtu??Status haifanyi kazi kuna mtu alikua selected lakini akupata post akaenda kufatilia kwanini maana mda mrefu sana umepita na kanzi data hayupo wakamwambia alifeli, so status hazifanyi kazi sasa sijui kuna uchakachuaji pia wanafanya au lah
Afu tunamtaka mwenywe sio story za kuna mtukuna mtu??
sema cc tunataka mwenye not selected halafu kapata placement ili amalize huu utatq.
jobless wenye matumainiAfu tunamtaka mwenywe sio story za kuna mtu